• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rio - Alaskan malamute xin chào mọi người :D

gaquandui

Member
Nhóc nhà mình tên là Rio mới được hơn 2 tháng tuổi, rất mong được làm quen với tất cả a e trong CLB.
A e hôm nào offline thì inbox cho e với ạ để e đưa nhóc Rio đi giao lưu và học hỏi a e :D

đây là ảnh của nhóc ạ.

Rất vui được làm quen với mọi người ạ :)

chà, em nó đẹp quá, clb offline vào 9h sáng chủ nhật hàng tuần bắt đầu từ chủ nhật tuần này bạn nhé, địa điểm sau tượng đài lênin, đối diện đsq trung quốc, lúc 9h sáng.

Joo

Member
nâu đỏ đẹp quá :x 2 tháng mà dáng dấp đã to đẹp thế này rồi ^^
con này a mua bn thế a?

gaquandui

Member
sáng mai có off chó ở tượng đài lê nin ko a e :D để mai e cho nhóc nhà e ra chơi và chụp ảnh luôn :D

hackiquan

Member
Cún đẹp đó bạn . Em của mình xám trắng đi ỉa suốt mới khỏi được mấy ngày nên nhìn gầy quá 3,5 tháng mà mới được tầm 9kg đơt này khỏi ốm phải chăm cho béo cho bằng bạn bằng bè mới được

Darkstar

Vietpet sponsor
Cún đẹp quá! HI vọng sớm được gặp bạn và em cún! Mọi người offline sáng chủ nhật hằng tuần tại tượng đài Lenin! Lúc nào rảnh bạn cho em nó ra nhé! Thân chào!

gaquandui

Member
mình có cho ra 1 lần rồi, bé nhất đội ở đó :D
2 tuần vừa rồi bận quá nên sáng ko cho nhóc đi được, hy vọng tuần sau rảnh để cho nhóc đi @@