• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rex Hà Nội

phananh2812

Member
rex HN

to: xiaobao_pitbull_hd
xích này nhiều mà e. đây là xích tầu biển, nếu e lên HN thì nhiều còn không thì ra HP gặp chị lan 0313 501500, cửa hàng xích phú quý, số 6 phạm hồng thái, hồng bàng, HP.

duykienhd

Member
to: xiaobao_pitbull_hd
xích này nhiều mà e. đây là xích tầu biển, nếu e lên HN thì nhiều còn không thì ra HP gặp chị lan 0313 501500, cửa hàng xích phú quý, số 6 phạm hồng thái, hồng bàng, HP.
thời tiết nắng nóng,để các bé ngoài nắng ntn,có sợ ảnh hưởng đến sức khỏe các bé ko anh?

phananh2812

Member
to: duykienhd
thực ra thì cũng không nắng lắm đâu, theo a thi pitt thích nghi tốt với thời tiết và thiên nhiên mà. cũng như vận động viên thôi, vất vả thì thành tài và miệt mài thành quen...........

my_lucky

Active Member
đây là hậu quả sau những cuộc chiến không cân sức bạn ạ....:)|:)|:)|

dgk_karate

Member
Công nhận máy ảnh đẹp, tay nghề thợ chụp cũng cao chụp ảnh cây cối hoa lá nét căng trông trại chó cứ như khu sinh thái :)). Đào thêm cái ao thả ít cả là anh em có chỗ picnic cuối tuần đấy :)). Chúc bác chủ sớm khai trương trại.

my_lucky

Active Member
Chỗ này mà có thêm cái hồ câu và thêm vài món gà đồi nữa thì chắc mình xin lên đây làm chân phục vụ để hầu anh em mất:)):)):))

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác này chụp chó hay hoa lá cành....???? Chụp thế này anh em chỉ biết khóc thôi.

my_lucky

Active Member
Bác này chụp chó hay hoa lá cành....???? Chụp thế này anh em chỉ biết khóc thôi.
Ý bác chủ topic là Pitbull nó phải " mờ ảo " thì nó mới đẹp anh ạ, chứ nếu nhìn rõ quá thì mọi người chóng nhàm ====> Pitbull còn có nhiều thứ cần tìm hiểu và khám phá:-ss:-ss:-ss