• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rednose

đây là những hình ảnh bully rednose mình sưu tập được và cũng là những con đang trong tầm ngắm của mình
rednose cũng có rất nhiều line khác nhau . mình chỉ post những line chính và nguồn gien ổn định nhất . đó là avant , camelot và availbe .
những con rednose này có khung đầu từ 25inch_26inch thuộc size XL , còn những size nhỏ và khung đầu nhỏ hơn 25inch thì mình không quan tâm đến và không post lên . mời anh em cùng thưởng thức nhé
PRIMO : khung đầu 26inch

TINI : khung đầu 26inch

CREEPER

RUGER

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
kết lòi mắt ................................................................

boco

Member
Nhìn mấy chú này bodybuilding thế :"> :x . . . . . . . . . .

lambeckham

Active Member
choy kiểu này thì ko làm 1 em thì phí đời quá hehehe.....nhà mình ở phố cổ mang em Leo ra đã thấy ok rồi ko hiểu làm 1 em Red này thì như thế nào hehehe Huy ơi về nhanh điiiiiiii

đây là những hình ảnh bully rednose mình sưu tập được và cũng là những con đang trong tầm ngắm của mình
rednose cũng có rất nhiều line khác nhau . mình chỉ post những line chính và nguồn gien ổn định nhất . đó là avant , camelot và availbe .
những con rednose này có khung đầu từ 25inch_26inch thuộc size XL , còn những size nhỏ và khung đầu nhỏ hơn 25inch thì mình không quan tâm đến và không post lên . mời anh em cùng thưởng thức nhé
PRIMO : khung đầu 26inch

TINI : khung đầu 26inch

CREEPER

RUGER

NHập hết về đi anh ơi , ngắm làm gì vì con nào chả hot :x:x:x

choy kiểu này thì ko làm 1 em thì phí đời quá hehehe.....nhà mình ở phố cổ mang em Leo ra đã thấy ok rồi ko hiểu làm 1 em Red này thì như thế nào hehehe Huy ơi về nhanh điiiiiiii
quan trọng là "đầu tiên " heheheheheheeee...............

V BULLIES

Member
a ơi a cần bao nhiều, lẫi xuất tầm 30', a cần bao nhiêu cũng có tầm 100K có đủ ko a hjhjhjhh. E trêu vậy thôi chúc cho ứoc mơ của a thành sự thật heee, a phải ngấm câu "1 khi đã máu đừng hỏi tại sao" hjhjhjh

Manh Cuong

Member
Không ổn không ổn rồi ,phải tậu thôi phê quá đi mất ..................... $-) !!! Rednose mục tiêu mới rồi ------------------->>>>>:eek:)8-}

Manh Cuong

Member
khổ rồi đăng ảnh thế này giết ae mất rồi,mất ăn mất ngủ mất tinh thần ........... !!!