• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

red nose pit bull in hà đông!

lamhuy86

Member
hôm nay rảnh mang máy ra chụp mấy tấm cho cháu nó.
tiện thể giới thiệu với ace đam mê pit thằng cu nhà mình, mong sự chỉ bảo từ phía A,E
tên: gucci
cân nặng: 13 kg

bebe6383

Member
Mấy em Pit này là hay "gây chiến " lắm đây hihi . Ngày nào mình cho Beck đi tập thể dục quanh hồ cũng phải nhìn trước ngó sau chứ gặp phải mấy cậu như này thì Beck nhà mình chỉ có mà "làm đồ chơi" cho nó thử độ chắc của răng thui hihi...

lamhuy86

Member
Mấy em Pit này là hay "gây chiến " lắm đây hihi . Ngày nào mình cho Beck đi tập thể dục quanh hồ cũng phải nhìn trước ngó sau chứ gặp phải mấy cậu như này thì Beck nhà mình chỉ có mà "làm đồ chơi" cho nó thử độ chắc của răng thui hihi...
cảm ơn ban.! thành tích của cháu nó đc cái cũng hoành tráng nhưng mà hơi tiêu cực, 4 đôi giầy dép , quần áo, các đồ vật trong nhà..., mỗi lần thấy nó phá hỏng 1 thứ mình lại rình rình đem giấu đi bỏ vô thùng rác để cả nhà đỡ bux xuc bạn ak, hôm nay em nó lại lập thêm thành tích nữa, đôi giầy mình mới mua gần 3 tr cũng bị nó xé toang 1 chiếc, 1 chiếc còn nguyên, vừa tiếc vừa bực mình lôi ra đánh cho 1 trận, kêu ăng ẳng nằm im đc 1 lúc lại tiếp tục cắn nát cái thảm lau chân...buồn cả ngày nay chả biết nói ji nữa, hic
cháu nó còn bé nên cũng khá hoà đồng với chó lạ, có điều hay cục tính lắm...Dog Eye

lamhuy86

Member
hic, em nó tính đến nay được 7 tháng 10 ngày rồi mà 24 kg, mình đang lo e nó size to quá, chắc phải fanh lại thôy! lâu mình bận chưa up đc ảnh, hẹn dip khác vậy.

my_lucky

Active Member
Lần sau thông báo off là chú lại cho nó đi cùng nhé, ra vài lần là ngon ngay ý mà:-h

lamhuy86

Member
Lần sau thông báo off là chú lại cho nó đi cùng nhé, ra vài lần là ngon ngay ý mà:-h
thanks! bác, có đạn mà mãi chả bắn gì cả, đợt này về e tút lại nhan sắc thằng nhỏ đã bác ak...đang thay lông nhìn lởm qua':-ss

my_lucky

Active Member
Kệ nó em ơi, con nào chẳng phải thay lông, xấu tự nhiên chứ có phải do mình làm nó thế đâu.Sau 3 lần đi off như hôm vừa rồi, đảm bảo con pitbull của em thể hiện rõ chất....Pit:D

lamhuy86

Member
hôm đi off về chiều e lại dắt ra hồ văn quán chơi, thả ra bãi cỏ chơi cả mấy em rott cả great dane,chơi đc 2 p' bắt đầu cắn nhau với e rott khoảng 40 kg, lôi mãi ko ra...8-x
bao h thì off tiếp vậy anh:-/