• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ra mắt Luffy đẹp trai:x(SAMOYED)

tình hình là để e nó tự kỉ lâu quá,mình lập topic này mong muốn kiếm bạn bè cho Luffy nhà mình,hehe,ae nhào zozoo<:p

XoanQuay

Member
dạo này nhiều bạn post bài về sam, nhìn mấy cục bông này cún nào cũng yêu quá, chúc cún hay ăn chóng lớn !

Bộp Alaskan

tình hình là để e nó tự kỉ lâu quá,mình lập topic này mong muốn kiếm bạn bè cho Luffy nhà mình,hehe,ae nhào zozoo<:p
POst nhiều ảnh lên bạn ới ;))
Cháu nó là đực hay cái thế :D mình cũng đang nuôi 2 em sam ở Thái hà nhé

Luffy là đực bạn ơi,được 5 tháng tuổi,mình ở cầu giấy,cũng ko xa lắm nhỉ,hôm nào giao lưu tí :p

Mrbon

Member
cầu giấy hả b? mình ở liễu giai này. hnao giao lưu b nhé. samoy nhà mình là cái bạn ah/...dạo này nhiều samoy qá yêu qá.. kaka

em cũng có con samoy em ở đê la thành.... các anh cho mấy e cún ra hồ thành công tầm 19h e và 1 con húky nữa :) :) :)

em cũng có con samoy ở đê la thành.... các anh cho mấy e cún ra hồ thành công tầm 19h e và 1 con húky nữa :) :) :)

cầu giấy hả b? mình ở liễu giai này. hnao giao lưu b nhé. samoy nhà mình là cái bạn ah/...dạo này nhiều samoy qá yêu qá.. kaka
haha,ừ được liễu giai cũng gần mà,hôm nào rảnh cho qua chơi tí,hehe

Mrbon

Member
:-< hahaha,ngõ 6 đội nhân là nhà Ny mình ấy mà ^o^,xuốt ngày đi qua rabbit nhìn thấy bent trong đó hoài à
Chuẩn r... bjo cho luffy đi qa giao lưu đi... kakaa... đi qa suốt mà chả thấy hỏi thăm je cả :-w

poscher911

Member
hnao` ae gan` man cau` giay' off cai' di moi nguoi` de? lai sdt tren dien dan` di.!! minh`` cung co alas o cau` giay' nha'... 0985416691< duc' >