• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ra mắt em cọp của em nè.

lucky_pig1

hihi
nhưng để co kinh nghiệm như đàn anh thì chắc học phí cung phai vài chục chai phai không anh Nguyễn Hà.
hihi
cảm ơn anh nhe.

He he, vài chục chai mình sợ vẫn chưa có kết quả gì đâu bạn ạ! Cứ chơi nhiệt tình vài năm nữa rồi bạn thống kê lại khác thấy học phí ngay mà. Chơi Phú Quốc không dễ như một số giống chó khác nên kích thích tính thích chinh phục và tìm hiểu. Nhưng theo mình đó lại chính là cái hay của thú chơi chó Phú Quốc. Đừng nghĩ chơi chó ta mà không tốn kém nhé. Cùng thời gian chơi Phú Quốc và một vài giống chó khác nữa thì tiền học phí mình bỏ ra để "học" chơi chó Phú Quốc đã gấp nhiều lần các giống khác rồi. Vậy mà vẫn chưa có duyên sở hữu được em nào "ra hồn" cả.