• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ra mắt các bác bầy chó con mới chào đời

Bác cho em số điện thoại anh em mình giao lưu nhé, chúc mấy bé mau lớn và khỏe mạnh.

cyber_hp

Member
Chúc mừng bạn,đàn chó đẹp quá.Bạn ơi cho mình hỏi,liệu đàn chó PQ con cùng mẹ sinh ra mà có con có xoáy,con ko xoáy thì có phải PQ lai ko?Vì mình gặp vài trường hợp như vậy rôi.

minh minh

dan cho cung me sinh ra nhung kg hieu sao con co xoay con lai it hon .

day la so dt cua minh , ban nao co kinh nghiem nuoi cho con chi minh voi vi day la lan dau cho nha minh de . minh nuoi me no gan 3 nam roi do ! rat khon ma nggoan kinh khung . dt : 0916501204

Viết tiếng Việt bỏ dấu bạn nhé. Tks

bầy chó con của bạn đẹp quá,9 con lận hả-nhà bạn ở đâu lận.kết mấy chú chó con màu đen quá.đàn con có xoáy 100% không bạn

Con mẹ là chó PQ anh đã nuôi 3 năm, vậy anh có thể cho biết con bố được không(lý lịch trích ngang chút đó mà)

dungseven

Member
úi đẹp quá?bác ở tận trong nam cơ mà thế này thì xa quá?nhìn đàn của bác đẹp quá em mê liền hiii?chúc babyhay ăn chóng lớn

thang_Q5

Active Member
Mấy em nhỏ dể thương quá .Chúc mừng chừng nào lớn cho mình đăng ký 1 em nha bạn .thanks :))

dog_kid

nhìn bóng loáng sướng thế. Nhiều con mà con nào cũng nung núc, khá khen cho mẹ chúng nó

Chúc mừng bạn có 1 bầy chọdep tuyệt? Cho hỏi bố mẹ chúng mầu gì mà sinh toàn em mầu đen tuyền thế?Chúc các em mau ăn chóng lớn