• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ra mắt đàn Lab sinh ngày 15/01/2013

labsaigon

Member
Bé Pig nhà em sanh được 6 nhóc đủ màu. 2 đực đen, còn lại là cái. Mấy nhóc vừa mở mắt hôm qua.

hình +18 của bố *** các bé

kibou

Chúc mừng bác. Nếu được tết này em về cho em ghé thăm nha.

labsaigon

Member
Chúc mừng bác. Nếu được tết này em về cho em ghé thăm nha.
Mình ở TP.HCM bác ạh. Phon trào nuôi Lab ở Hà nội mạnh hơn TP.HCM nhiều, bác ở HN thì có lắm cơ hội giao lưu. Chó *** mình cũng ship từ HN vào. Chơi Lab bác cứ chơi ở HN cho nó tiện. Bác liên lạc với bác Trung AC trại PDF nhé! rất vui được bác ghé thăm.

labsaigon

Member
up cho các bé ... chó bố của ai thế anh để biết nguồn góc đàn này anh nhé
Hi Vinh! anh em mình đã gặp nhau rồi, không có duyên nên các bé Lab kg thành đôi được, hẹn dip khác.
Chó bố của anh Lập Q11.

kibou

Nhà mình trong Sg, tết này có lẽ vào nghía Lab nhà bạn tý được không ? Trại PDF mình đã lên rồi, hiện nay bác Trung Âu Cơ có lẽ không còn hứng thú nuôi chó nữa. Trang trại rất là lèo tèo, chó giống đã hết. Con lab nâu của bác ấy lâu rồi không salơ nữa. Bạn ở quận nào nhỉ ? cho mình số đt tết này mình đến xông nhà :D

Đàn cún xinh hihi ... Qua tết em muốn qua anh xem cún nhà anh quá ... iu ghe hihi ... Hình như con Vàng cũng gần sanh rồi anh ha

kibou

Cảm ơn các ACE, mình rất vui nếu Tết này được mọi người ghé thăm ngắm cún và giao lưu với mình. Mình sẽ cập nhật hình ảnh và thông tin các bé thường xuyên. Số phone mình dưới chữ ký nhé các bạn.
Thanks!
Chẳng thấy chữ ký của bác đâu. :(