• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

R.i.p :((

Bulu Kwon

Member
Ngày hôm qua bé chihuahua lông dài tên Ki đã từ trần. Lý do : bị con husky tên Nadal ở bến xe Kim Mã cắn :(( hiện chủ của bé đang rất buồn :(( Mọi người ai có ảnh hay thông tin của Nadal xin cho em với . Nghe nói nó là con husky ngu nhất hội . Nếu chẳng may chủ của Nadal có trên đây thì cho mình mạn phép nói : đừng cho chó nhà bạn ra công viên chơi nữa nếu không sẽ có nhiều bé nữa bị chết oan đấy %-(

cocbaby

Member
bạn nói cho đúng nhé,mình đã nhắc nhở trước rồi,mình cũng nói thằng với chủ của chó là 1 cậu bé,chó con ra đây chỉ cần chó to dẫm lên 1 cái là đã có thể bị thương,nhưng nó vẫn phớt lờ,đây là lỗi lớn do phía chủ chó,con về phần nadal chủ của nó và bên con chihuahua cũng đã ngồi lại nói chuyện và đưa ra cách giải quyết rồi,yêu cầu post bài đúng sự thật tránh để người khác hiểu sai,đây là chuyện ngoài ý muốn nên bạn đừng bé xé ra to