• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

R.best in show - fci show 2012 - dasco vom lenchen

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=14pt]Đầu tiên xin gửi lời chào tới toàn thể ACE diễn đàn, chúc mọi người một năm nhiều niêm vui và hạnh phúc....

RAGING ROTTWEILER xin giới thiệu thành tích mà DASCO đã đạt được trong DOGSHOW vừa qua.....Phải nói thật lòng đây có lẽ là một trong những DOGSHOW mà R.R cũng như bản thân mình đã trải qua rất nhiều cảm xúc tự nhiên từ Buồn (thành tích không khả quan) ,thất vọng (thất vọng vì bản thân đã không thể hiện được những điều tốt nhất ) ,hồi hộp và cuối cùng là những niềm vui vỡ òa bất tận .....
Nhân đây xin thay mặt R.R cảm ơn tất cả các anh em từ mội miền NAM BẮC (Anh DOANH, Anh SƠN LG,Anh NGHỊ,Anh TRUNG,TRÍ anh em HPRC và anh em HNRC) đã luôn sát cánh ủng hộ R.R từ những giây phút đầu tiên cũng như đã ở lại tới phần thi cuối cùng của R.R tham dự.....Mình tin rằng chính từ sự ủng hộ nhiệt tình của anh em đã giúp sức cho DASCO có được những thành tích tốt.....Qua đợt SHOW này mình cũng thấy rất vui vì FAN của ROTTWEILER nói chung tại các kỳ SHOW luôn luôn đông đảo nhiệt tình với nhiệt huyết rất cao luôn mang lại những không khi vui tươi sôi động tại SHOW (Đây là ý kiến đánh giá chung của những người chơi các giống chó khác).....Một lần nữa xin cảm ơn và xin chia sẻ những hình ảnh của DASCO tại SHOW lần này........

DASCO VOM LECHEN - FCI SHOW 2012

1[size=16pt]) BEST OF BREED và CACIB[/size] (chứng nhận chó đẹp cấp quốc tế)
[size=16pt]
2) BEST IN GROUP [/size]
Thật tự hào khi DASCO trong một ngày thi đấu xuất sắc đã vượt qua BULLMASTIFF của Mr.SOMNUEK đến từ THÁI LAN (Luôn là một trong những ứng cử viên hàng đầu tại mọi SHOW mà nó tham gia)

[size=16pt]3) R.BEST IN SHOW -[/size]
Với sự ủng hộ nhiệt tình của anh em bạn bè DASCO đã lấy được danh hiệu này trong niềm vui vô bờ của R.R và NHỮNG NGƯỜI BẠN...............

Xin tiếp tục sẻ những hình ảnh của DASCO tại SHOW....
[/size]

[size=14pt]
Những thành tích chính qua hình ảnh
[/size]

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng em nhé !!!! đợt này rửa cup hơi bị mệt đấy nhé

BR

Quá đã ! lâu lắm rồi mới thấy Ông bầu vui như vậy!Dasco rất tuyệt !chúc Anh thành công!thân chào!

hungnđ

Member
chúc mừng Thaian phải nói là Dasco tỏa sáng đúng lúc, chỉ tiếc là đến lúc vui nhất thì phải chia tay.:))