• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rủ rê dân chơi BC HN - Thả BC tại Làng VH các DT VN

nglong

Member
Kính các Bác chơi BC đua tại HN!
Từ 20-27/6 em thường xuyên lượn lờ ở khu Làng VH các DT VN, cách ngã tư Hòa Lạc 5km, Bác nào có nhu cầu cho chim tập huấn trên đó em có thể hỗ trơ.
Giao chim tại 266 Thuỵ Khuê hoặc Trần Duy Hưng
Thời gian trước 18h hôm trước hoặc 9h sáng hôm sau

ngocQuan

Member
Anh em yêu Bc Hà nội về dòng chim đua đâu rồi . Ủng hộ bác long đi nào ? vụ này em đăng ký nhé anh Long ơi. OK:):):):):)

nglong

Member
Sơ bộ đến Hnay danh sách như sau
1. bocau ha noi : 07 cặp
2. Ngọcquan: 02 cặp
3. Hai: 03 cặp
4. Cường: 02 cặp
5. Long: 01 cặp

Mời anh em tiếp tục đăng ký

Ghi chú: nhận chim vao chiều tối thứ 6 tại gara TVT, 266 Thụy Khuê
Điện thoại: 0916198883

Anh em hn xôm tụ đông vui quá ta :D:D:D
Chúc mừng .Anh em chơi vui vẻ .Chiến binh về đủ nhé .
Hôm nao em dảnh ,gặp anh em tý .Đang mùa kiếm cơm nên đành lỗi hen.
Mong anh em thông cảm và lượng thứ .
THANK .

bocau hanoi

Member
Anh em hn xôm tụ đông vui quá ta :D:D:D
Chúc mừng .Anh em chơi vui vẻ .Chiến binh về đủ nhé .
Hôm nao em dảnh ,gặp anh em tý .Đang mùa kiếm cơm nên đành lỗi hen.
Mong anh em thông cảm và lượng thứ .
THANK .
a Dũng à ,thế là tạm thời bế quan luyện công không thả nữa hả ? Thấy em Duy mới thông báo có 1 em lạ mặt bay về Căn cứ của em ấy đấy . Có gì qua gặp chú Duy nhận mặt em nó xin về dạy lại đi .mấy em mất đa phần là bắc hải hả anh ?

iuuuui

Member
chim già thì không thả được, chim non mới nở, hẹn 3 tháng nữa nhẹ Chúc anh em vui vẻ

nglong

Member
Thời tiết bất thuận nên hnay ko dám anho cho ai để nhận chim, mai đành bỏ tiết mục thả chim vây.
Hẹn anh em dịp khác nhé