• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rắn Sữa !!

aquapet

Lần này mình post topic này phải đặt tên topic là "rắn sữa" - tên thật của rắn. Tránh tình trạng topic cũ có tên là "rắn bằng nhựa" đã bị xóa bởi BUBBA; Lý do xóa: "không có liên quan đến pet =))=))" . Botay.com
Trởi lại topic, các chú rắn này mình mới tậu.
Honduran và Neilson milk snake phân bố ở Trung Mỹ. Các cá thể albino được chọn lọc và cho giap phối với nhau để tạo ra các cá thể albino có màu sắc đẹp và lạ. Thông tin thêm về Honduran và Neilson milk snake tại www.aquapet.com.vn
3 em bé milk snake tuyệt đẹp vừa ăn no xong là trình diễn trước ống kính ngay lập tức. Mặc dù hơi khó chịu, nhưng cuối cùng các em nó cũng hoàn thành tốt bài phô diễn sắc đẹp đầu tiên. :x
Em albino neilson phô diễn màu sắc ở 2 điều kiện ánh sáng khác nhau, màu sắc cực cu-te :p

Khuôn mặt xinh xắn của bé ....

Em albino honduran milk snake á hậu....

Em albino cực đẹp - (nắm trùm) - vừa nhai xong 2 bé chuột bạch bự chà bá - bỏ thêm một em vào >>> chê !! :-?

biểu diễn ... múa cột

... đang uốn éo thì chuyện lạ xảy ra ... em nó ị ra một cái đầu lâu bằng bạc ^:)^

Albino Honduran milk snake - á hậu :x
Hiền lành trên tay chủ....

Thông tin và hình ảnh được trích từ diễn đàn bò sát cảnh www.aquapet.com.vn/forums

xiaobao

Member
bạn ơi cho mình hỏi loại rắn này có độc không thấy bạn cầm ghê ghê...và bao nhiêu 1 em vậy bạn

Ban ơi cho mình hỏi con này bao lâu thì ị ra 1 cái nhẩn đầu lâu vậy bạn , nó có thể ị ra kiểu khác hông bạn ?! ngộ quá há ?!!!

aquapet

Rắn này không có độc các bạn ơi...........................................................................

trông xinh thật đấy, nghe tên đã thấy kute rồi
nhưng có vẻ cái vẻ bề ngoài không đánh giá được bản chất bên trong :D