• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rảnh rỗi sinh nông nổi :))

_xicalo_

Member
lớp e chuẩn bị in áo đồng phục lớp thấy bọn nó làm xấu ngồi tự làm mẫu cho mình :)) mọi ng xem đc k cho e nhận xét . a Khánh để topic e 1 2 ngày r xóa e xin nhận xét của mọi ng tý

chekute

Member
lớp e chuẩn bị in áo đồng phục lớp thấy bọn nó làm xấu ngồi tự làm mẫu cho mình :)) mọi ng xem đc k cho e nhận xét . a Khánh để topic e 1 2 ngày r xóa e xin nhận xét của mọi ng tý

Cũng đã đến lúc phải đẩy mạnh phong trào lên rồi, mầu đen nhìn khỏe , nhưng anh lại thích mầu trắng hơn .

Khánh Nhữ

Active Member
Nghĩa đổi toàn bộ phần đầu chó thành màu rằn - gi rồi đổi màu áo khác cho phù hợp hoặc giữ nguyên như cũ nhưng phần màu xanh trong cờ mỹ làm nhỏ lại 1 chút đừng che vào con mắt của chó, chỉnh xong post lại nhé..!

_xicalo_

Member
em đã tìm hiểu mấy phần mềm đồ họa đâu lấy hình bully của nước ngoài thui :))

Khánh Nhữ

Active Member
em đã tìm hiểu mấy phần mềm đồ họa đâu lấy hình bully của nước ngoài thui :))
Em sưu tầm và luyện tập các thủ thuật PTS dần đi, a có kế hoạch cho e trong mùa hè tới đấy ...;)