• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rảnh rỗi lang thang chụp ảnh chó (update thường xuyên)

gàsiêunhân

Active Member
Đầu tiên là em alaska cái và em samoyed siêu bự, lưng các em ý dầy tận 40cm lận :(:)(:)((

trời nóng quá khổ thân các cháu alask nhỏ phải tách mẹ cho mẹ đỡ bực mình và các cháu đỡ nóng

thêm em samoyed 2 tháng tuổi khổng lồ đây, đã ai thấy sam 2 tháng to thế này chưa nhị

yeuhusky

Member
Woa, các e ý 8->8->8->8->8->iêu thế ^^ Nhìn cún con mập mạp bao giờ cũng thích nhỉ? Hun mỗi em ý 3 cái :x:x:x:x

longtroc

Member
Woa, các e ý 8->8->8->8->8->iêu thế ^^ Nhìn cún con mập mạp bao giờ cũng thích nhỉ? Hun mỗi em ý 3 cái :x:x:x:x
em hơi bị thiên vị đấy hun mỗi em 3 cái thì thêm 1 cái cho người chụp hình chứ ? cô bé này hiiii hiiiiiii :-* khuyến mại cho gà con 1 cái hun đi nhé ! hình ảnh gà cập nhập thường xuyên chị em nhà ta tha hồ mà ngắm cún =))=))=))=))=))

cuongmau

Member
Gà này hiểm thật. Mang cún đẹp ra để dụ dỗ các chị e phụ nữ. Kiểu này các chị e yêu gà fải biết.:)):)):))

yeuhusky

Member
em hơi bị thiên vị đấy hun mỗi em 3 cái thì thêm 1 cái cho người chụp hình chứ ? cô bé này hiiii hiiiiiii :-* khuyến mại cho gà con 1 cái hun đi nhé ! hình ảnh gà cập nhập thường xuyên chị em nhà ta tha hồ mà ngắm cún =))=))=))=))=))
Hoho Có phải mùa giảm giá đâu mà đòi khuyến mại tặng kèm. Cái anh này :D
Nhưng mà thôi để khuyến khích tinh thần của chủ Thớt E rộng lượng tặng quà đặc biệt nhé : Gà con >:/ Chị hun em :-*:-*. Thường xuyên cập nhật ảnh nhớ :D:D:D

gàsiêunhân

Active Member
Hoho Có phải mùa giảm giá đâu mà đòi khuyến mại tặng kèm. Cái anh này :D
Nhưng mà thôi để khuyến khích tinh thần của chủ Thớt E rộng lượng tặng quà đặc biệt nhé : Gà con >:/ Chị hun em :-*:-*. Thường xuyên cập nhật ảnh nhớ :D:D:D
em bị thẹn đấy, chị đừng nghe anh long không được nhiều tóc cho lắm nói

cuongmau

Member
Xin lỗi a mượn topic của gà nhé.
A Hung.Tinhyeu ơi. E nói gi mà a bảo e đề cập đến truyện mua bán. x-(x-(x-(