• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quê các cháu Bến Tre ạ!

thuan81

Active Member
Chúng cháu chúc các cô, các chú đang yêu nhau ngày valentine thật là hạnh phúc và sẽ sớm có đại gia đình đông như gia đình các cháu ạ :x
Hạnh phúc thật hạnh phúc như Ba Heo và Mẹ Fiona của các cháu ,cứ sinh baby mãi :)):)):)) cả nhà rộn ràng ;;);;)
Bố Heo ngắm nhìn ai đấy ;)

Bầu bí nặng quá #:-s:-s

Mẹ Jenny đừng chạy nhanh quá chúng con trong bụng choáng váng hết rồi :))

vo hoang

Member
hoho làm 1 phát ngay ngày Valentine sock quá :)) ..... mấy cô cậu dẹp quá đi , cho em

cái địa chỉ cụ thể a Thuận ơi lên cướp vài e coi há há <:p ( Jenny xinh quá tền iu cũa tôi

=)) >>> khi nào chán nói em nha a kaka ):">>:D<

D_P_HOA

Active Member
Em trai :x, lâu rùi mới tái xuất >:D< Fiona và Jenny đều có bầu àh>:D<>:D<, chúc mừng nhé >:D<>:D<, Nhưng chị thấy thiếu em à ;;), bé Bắc kinh đâu rồi :))

zorba_meow

Active Member
wow, kì này là nhà anh Thuận nhất rồi nhé 8-> em có một ước ao, em có một khát khao 8-> hehe

thuan81

Active Member
Cháu là Maya ạ

Con Gái lớn lên cứ phải trông ngóng,không khéo chạy theo trai làng mất,tối ngày cứ nhảy múa .Mai mốt gả nốt cho thằng Hip đần cho xong =)):))

Ba Heo hẹn vợ nhí :-o

Cả hai hẹn nhau đi ăn chocolate nữa

thuan81

Active Member
hihi cảm ơn cả nhà !em lâu quá không có post bài cứ lòng vòng post lâu quá ,vẫn chưa xong ạ!:)):))

D_P_HOA

Active Member
hihi cảm ơn cả nhà !em lâu quá không có post bài cứ lòng vòng post lâu quá ,vẫn chưa xong ạ!:)):))
Chị tưởng xuống tóc rùi chứ nhỉ - Sáng nay chị thấy bảo Jenny xuống tóc cơ mà :))

thuan81

Active Member
các cháu cũng là mặt tịt ạ,chỉ khác chút thôi ạ :)):))
Các cháu là Mèo Bắc Kinh hihi người ta hay gọi là chó Bắc kinh ;;);;)
Cháu là Aka và Cát Tường

Cháu là Phil Phil và Mi Mi

thuan81

Active Member
Chị ơi em cho Jenny xuống tóc hồi tết,hình như mang thai mau ra tóc hay sao đó,chứ không tóc mà bụng to khó coi lém ạ :)):)):p

D_P_HOA

Active Member
các cháu cũng là mặt tịt ạ,chỉ khác chút thôi ạ :)):))
Các cháu là Mèo Bắc Kinh hihi người ta hay gọi là chó Bắc kinh ;;);;)
Cháu là Aka và Cát Tường

Cháu là Phil Phil và Mi Mi

He he , đây rồi , yêu quá :x:x, Nhớ là đã hứa cho chị 1 bé rồi đó nhé :x

Gemma

Active Member
Xời ơi, lâu quá mới thấy chú Thuận tái xuất giang hồ, lại chơi một phát shock hàng trong ngày tình nhân luôn! Nhà có bầu bí nhiều quá nhỉ! Maya cũng đến ngày gả chồng rồi. À hôm rồi có người muốn đón bé mèo nhà chị, chú ấy ở Tiền Giang, chị có giới thiệu chú Thuận cho chú ấy và có cho số điện thoại của Thuận, không biết chú ấy có gọi lại cho Thuận không? 8->

bichdiep

Member
Anh Thuận lâu lâu làm 1 quả quay lại hoành tráng quá.Nhìn hậu cung của bé Heo thế kia thì con cái của Heo rải khắp cả nước, đông như quân Nguyên mất. Thích bé Jenny quá anh ơi. Tác giả bọn trẻ con trong bụng Jenny là Heo đúng không anh, không hiểu mèo con ra màu chi nhỉ? Thế ba Thuận của tụi nhỏ chuẩn bị VLT đến đâu rồi ta? Anh mua socola chưa? Phần em với nhé, lâu rồi chả biết vị socola nó như thế nào?

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hi, nhà anh thuan81 đông đảo ghê, mèo mặt tịt, lại cả cún mặt tịt, em là kết toy dog lắm rồi mà chưa dám nuôi, phục anh đó!

thuan81

Active Member
Xời ơi, lâu quá mới thấy chú Thuận tái xuất giang hồ, lại chơi một phát shock hàng trong ngày tình nhân luôn! Nhà có bầu bí nhiều quá nhỉ! Maya cũng đến ngày gả chồng rồi. À hôm rồi có người muốn đón bé mèo nhà chị, chú ấy ở Tiền Giang, chị có giới thiệu chú Thuận cho chú ấy và có cho số điện thoại của Thuận, không biết chú ấy có gọi lại cho Thuận không? 8->
có gọi chị ạ!lâu quá em không có vào ,nay ngày valentine mà em vào là biết tình hình thế nào rồi đấy :)):))

whitexsnow

Active Member
Chúc mừng anh, Valentine sắp có song hỷ lâm môn, đứa nào cũng nặng nề cả rồi :x

thuan81

Active Member
Anh Thuận lâu lâu làm 1 quả quay lại hoành tráng quá.Nhìn hậu cung của bé Heo thế kia thì con cái của Heo rải khắp cả nước, đông như quân Nguyên mất. Thích bé Jenny quá anh ơi. Tác giả bọn trẻ con trong bụng Jenny là Heo đúng không anh, không hiểu mèo con ra màu chi nhỉ? Thế ba Thuận của tụi nhỏ chuẩn bị VLT đến đâu rồi ta? Anh mua socola chưa? Phần em với nhé, lâu rồi chả biết vị socola nó như thế nào?
hihi em ơi!tác giả là thằng Heo hết em à,con bé Maya thì gào ầm ĩ đã 2 tháng liền cháu nó chờ đợi thằng Hip trưởng thành ,'anh chưa thi đỗ thì chưa động phòng""Hip chưa đủ lớn thì chưa động phòng" :)):))
Anh nghe chị Hoa bảo"Diệp năm nay được số đào hoa .bên tả bên hữu biết chọn bên nào" :))
socola nhiều quá cho chị Hoa và anh ăn hộ với em à :)):))

thuan81

Active Member
Hi, nhà anh thuan81 đông đảo ghê, mèo mặt tịt, lại cả cún mặt tịt, em là kết toy dog lắm rồi mà chưa dám nuôi, phục anh đó!
hihi !Cương ơi ...đừng có hâm mộ ,tại số mắc nợ 4 chân nặng quá đấy thôi......:)):))

thuan81

Active Member
Chúc mừng anh, Valentine sắp có song hỷ lâm môn, đứa nào cũng nặng nề cả rồi :x
hihi cảm ơn em!anh cũng chúc mừng em về Đô đẹp trai ,chúc em ngày lễ vui vẻ kẹo socola đầy nhà nhe......còn mấy nhóc thì khoẻ mạnh và tăng dân số nha em >:D<

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
hihi !Cương ơi ...đừng có hâm mộ ,tại số mắc nợ 4 chân nặng quá đấy thôi......:)):))
Hi, anh nói đúng quá, đúng là mắc nợ, nhưng mà niềm vui chúng nó đem lại cho mình thì mình cũng là mắc nợ tụi nó rùi. Nhất định phải lấn sân sang toydog thôi, nhìn mấy đứa bắc kinh nhà anh hay quá ta.

thuan81

Active Member
Hi, anh nói đúng quá, đúng là mắc nợ, nhưng mà niềm vui chúng nó đem lại cho mình thì mình cũng là mắc nợ tụi nó rùi. Nhất định phải lấn sân sang toydog thôi, nhìn mấy đứa bắc kinh nhà anh hay quá ta.
hihi.... anh thích Bắc kinh vì mũi mèo của nó mà tính tình tụi nó cực dễ thương nha,biết nịnh,biết điệu biết đòi ẵm,....biết xin ăn...biết xá nữa.Nó đi coi cưng lắm,quẫy đuôi còn cái mông thì ẹo hết ý:)):))
Mới đầu anh ngại nuôi lắm,vì nghe nói Bắc Kinh nuôi nó hôi lắm,nhưng thật ra không có đâu...anh nghĩ hôi là do cá thể nhiều con bị viêm da thôi
Anh còn thích Phóc sóc nữa,mà lo kham không xiết:)):)):))