• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quà tặng cao cấp dành cho thầy cô nhân dịp 20 tháng 11

gomsu1

Vào dịp 20 tháng 11 thì việc lựa chọn quà tặng cao cấp cho thầy cô trở nên khó khăn hơn bao giờ hết. Bởi vì trên tất cả nước mọi người đều tri ân thấy cô và có rất nhiều học sinh tặng quà vì vậy là sao để quà tặng của bạn để thể hiện tấm lòng của mình với công ơn của thấy cô đã nuôi dạy và giúp mình lớn khôn là điều không hề dễ dàng chút nào.

Gợi ý cho bạn món quà tặng đầu tiên đó chính là bộ chữ thư pháp, thầy cô đã là người dạy chữ cho chúng ta nên chúng ta thể hiện sự tôn trọng và cảm ơn thấy cô qua chữ cũng là một món quà vô cùng ý nghĩa mang giá trị tinh thần rất lớn. Đây là món quà có thể lưu giữ được một thời gian dài theo năm tháng và thầy cô sẽ luôn nhớ đến và tự hào có một trò tâm lý như bạn khi ngắm nhìn bức thư pháp đấy.

Còn nếu bạn là người có nhiều ý tưởng sáng tạo và yêu thích xu hướng tự tay mình làm quà tặng thì điều này sẽ làm nên sự khác biệt, một món quà tặng độc đáo có một không hai, không đụng hàng với một ai. Vì món quà tặng yêu cầu bạn có nhiều ý tưởng độc đáo để bạn có thể khéo léo làm được một cách tỉ mỉ và hoàn hảo nhất, bạn phải thật sự rất quyết tâm để đưa ra được một thành phẩm tuyệt vời.

Và nếu như bạn không thể chọn được món quà tặng gì thì một món quà tinh thần mà thầy cô nào cũng sẽ cũng cảm động đó chính là bạn có thể tặng cho thầy cho một bài hát ý nghĩa hay đơn giản là những điểm 10 bạn đạt được để tặng thấy cô.

Trong trường hợp nếu bạn đã ra trường rồi thì bạn có thể chọn lựa một món quà tặng cao cấp có giá trị như bộ ấm trà hay bộ ấm chén cho thầy cô nhé. Đây cũng là một món quà tặng gần gũi và bạn thể hiện sự thấu hiểu và muốn trò chuyện cùng thấy cô thường xuyên hơn để ôn lại những kỉ niệm xưa của tuổi học trò.​