• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q9-Ngã tư Thủ Đức-Gà tre con lai 50% 50k-75k

tayninh102

mua gà tre mỹ con

cho giá đi bạn gà con tre mỹ rặc giá nhiu ?? đc hôm nào mình rảnh chạy xuống bắt ??

trungwan

Member
400k 1 con bạn ơi!............................Hẹn trước khi đến nhé,mình đi làm giờ hành chính!

tayninh102

400k gà con nhiêu tháng bạn. bạn có gà lai khoãng 75 nào rớt đễ mình giá rẽ cảng mái không mình ở tây ninh lận có thời gian mình chạy xuống làm 1 cặp về nuôi hihi chào bạn!hẹn gặp lại:-h

tayninh102

gà 1 tháng nuôi sống không bạn ! bạn nuôi trên lồng khoãng bao nhiêu tháng mới thả xuống!

trungwan

Member
Gà 1,5 tháng là thả ok!tránh gió cho gà khi ngủ,nuôi chuồng rộng tý,có cát thì nuôi tới lớn cũng được!

tayninh102

gà 3 tháng giá nhiêu bạn! trống mái bằng nhau hay giá có chênh lệch không bao 100% rặc không bạn?