• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q4-TPHCM- Bán Bồ câu Thổi Kèn

haohao

Member
Thổi Kèn con đã ăn cứng, màu trắng không lem, giá 400k

Thổi Kèn trống, đã có cồ, chim rất sung, giá 800k

Các bạn ghé xem ngoài giờ hành chánh nhé, 090.363.9676 (Hào)
Cám ơn các bạn đã xem tin.

gaymoc

Member
Thổi Kèn con đã ăn cứng, màu trắng không lem, giá 400k

Thổi Kèn trống, đã có cồ, chim rất sung, giá 800k

Các bạn ghé xem ngoài giờ hành chánh nhé, 090.363.9676 (Hào)
Cám ơn các bạn đã xem tin.
Chim của bác haohao đẹp, chúc em nó mau về với chủ mới!ppppppppppp

haohao

Member
upppppppppppppppppppppp........................................................

haohao

Member
up....................................................................................

haohao

Member
Ế ẩm quá, ai có ấp vú đã nuôi con thì trao đổi cũng được nha.....................

darklord900

Member
Upppppppp ... cho trym anh Hảo mau mau về nhà mới, em mới chơi, và tậu dc 1 cặp thái trắng và 1 cặp bi xám rồi, bữa nào ghé qua chỗ anh Hảo xem căn cứ dc k ? Nhà em gần Cầu Ông Lãnh

quangkhai

Member
ACE đang nóng lòng chiêm ngưỡng Giant Runt, Giant Runt, Giant Runt,....anh Hao ơi, sao lâu quá vậy?

haohao

Member
Upppppppp ... cho trym anh Hảo mau mau về nhà mới, em mới chơi, và tậu dc 1 cặp thái trắng và 1 cặp bi xám rồi, bữa nào ghé qua chỗ anh Hảo xem căn cứ dc k ? Nhà em gần Cầu Ông Lãnh
Trước khi qua bạn nhớ alo mình trước nha. Thân.

ACE đang nóng lòng chiêm ngưỡng Giant Runt, Giant Runt, Giant Runt,....anh Hao ơi, sao lâu quá vậy?
Bạn phải qua xem live thì mới cảm nhận hết vẻ đẹp của em nó :D:D:D

AloChym

mình moi chơi chym cũng muốn qua căn cứ của anh HaoHao học hỏi kinh nghiêm

Alochym:)

haohao

Member
Mọi vấn đề đã được giải quyết, mod khóa toppic dùm em hen.....................