• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q10 -HCM -Bán Blue-backed gouldians (Chim 7 màu lưng xanh dương)

eternity

Saigon Q10
Hi! (Chào các bạn)
Blue-backed gouldians will be available in Saigon in 2 1/2 months, the price will be $200 ea. Please let me know if you are interested. Thanks!

(Bạn có thể mua chim 7 màu lưng xanh dương trong vòng 2 tháng rưỡi nữa. Giá 200USD/con. Cám ơn các bạn.)

eternity

(Vi tôi 0 viêt co' dâu' duoc nên man phép viêt bang` tiêng Anh vây) Yes, I have what you wanted, red head. white breast, as you can see in the pictures. But, because they are split to blue (meaning they will most likely give you blue offspring), the price will be higher than the ones offered for sale by 'bebon' @ 2T2/pair, namely 1T6 each. Thanks duc_ha_tinh. (Moderator, if you don't mind I'll try to make me understood. Toi co chim dau do, nguc trang ma ban can, nhung gia cao hon gia 2T2/cap cua bebon, tuc 1T6/con, vi ly do: Tuy ban thay no co lung xanh la', nhung phan lon con, chau' no lai la lung xanh duong!!!)

eternity

Xin thêm thông tin này: Chim màu xanh duong không co' dâu` do~, chi~ có màu hôt lúa va` den mà thôi. Còn dâu`chim lai xanh duong thi` du~ màu.

hunglnm

Cho hỏi làm sao lien hệ voi bạn ?Could you please give me your information to contact with you ?.Thanks very much

eternity

Chào bạn ! Mọi liên lạc xin vui lòng PM, tôi sẽ nhận được ngay!

@eternity: đây là forum Việt ngữ nên bạn vui lòng viết tiếng Việt có dấu. Cách gõ tiếng Việt có thể tìm bằng Googlehay bấm vào đây

bạn eternity có điện thoại hoặc YM không ?
Cho mình xin để tiện liên lạc nhé, đang rất quan tâm nè !

evanwong

Member
giá cao vậy hả bác! Hồi xưa mình có nuôi qua 1 con của cậu mình cho, dễ thương lắm, nó ăn hạt kê, hihi!

vinh@

Member
mình cần mua chim7 màu đầu đỏ ngực tím ban vui long cho biết giá bao nhiêu 1 con ( chim đã trỗ màu đấy đủ) va liên lạc gấp với mình qua số 0937777007 Vinh