• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"Q" Of Vnrottweiler ( Tas Flash Rouse x Evelyn Of Vnrottweiler )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "Q". bầy nhóc sinh ngày 30-04-2012. quân số 7 nhóc (4 cái , 3 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha mẹ và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ: Evelyn Of Vnrottweiler

Vài hình ảnh bầy nhóc

Xin cảm ơn đã đọc tin

trantantai

Active Member
Chúc mừng anh Sơn, Tùng chuyến này vú cả 3 đàn cùng 1 lúc chắc phê lắm.
Đàn này đẹp lắm, rất ấn tượng với Everlyn với khung đầu. Hay là mình xin đổi ý nhỉ, được không anh Sơn?? hi hi:))

anhyenco

Member
sao vậy anh tài, lung lay với bầy Q rồi hả...he he như vậy là sấu lắm đấy....

tyson-hala

khi nào anh sơn về mang về cho em một cây zipo nhé... thaks anh trước. chúc anh vui

bevy2002

Member
Evelyn''làm mẹ'' rồi, dễ thương quá. Chúc may mắn nhiều nhiều Tùng nhé! Hẹn cuối tháng''đàm đạo''..hi..

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh Sơn và cu Tùng! Cu Tùng đợt này tóc dài, râu dài và mặt cũng dài thêm rồi. :))

anhyenco

Member
Chúc mừng anh Sơn và cu Tùng! Cu Tùng đợt này tóc dài, râu dài và mặt cũng dài thêm rồi. :))
anh cương ơi? sao em thèm dài râu tóc như anh tùng quá mà sao nó cứ ngắn hoài, mãi mà ko chịu dài như anh tùng ....

bevy2002

Member
anh cương ơi? sao em thèm dài râu tóc như anh tùng quá mà sao nó cứ ngắn hoài, mãi mà ko chịu dài như anh tùng ....
Vậy thì làm cái chổ ăn nhậu thật đẹp và hoành tráng nhanh lên để ae ghé lên liên tục là râu tóc dài ra trông thấy liền ko chừng người còn rút lại luôn đó..hehe

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
đúng rồi anh Mỹ..phải setup 1 chỗ ăn chơi lý tưởng thì mới duyệt được..he.he...

BR

tyson-hala

em tuấn nè anh sơn, vào vietpet chém ma không thấy anh yes or no gì hết. mới xa có một thời gian thôi ma đã thay tính đổi nết........em vui thôi.....mong ngày gặp lại.cho em skype của anh nhé.. chào anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em tuấn nè anh sơn, vào vietpet chém ma không thấy anh yes or no gì hết. mới xa có một thời gian thôi ma đã thay tính đổi nết........em vui thôi.....mong ngày gặp lại.cho em skype của anh nhé.. chào anh.
làm gì mà bảo anh thay đổi tính nết ghê thế...skype của anh là son041076 hôm nào rảnh lên skype nói chuyện nhé.

BR

chào a sonnguyen mấy bé dễ thương quá . Em có 1 bé sắp đến tuổi lấy chồng ko biết a cho bé lấy chồng ở trại a dc ko ? Em ở bình phước khi nào co điệp về than quan trại của a nha

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào a sonnguyen mấy bé dễ thương quá . Em có 1 bé sắp đến tuổi lấy chồng ko biết a cho bé lấy chồng ở trại a dc ko ? Em ở bình phước khi nào co điệp về than quan trại của a nha
bên mình luôn sẵn lòng giao lưu với bạn...khi nào bạn muốn tham quan xin vui lòng gọi điện trước theo số Dt ở dưới chữ kí..

xin cám ơn

BR

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh SƠN nhé.Nhìn chó con thấy ghét quá......Thứ 6 này họp ban chấp hành SRC đó anh có gì gửi gắm anh em không anh?????:):):):)

anhyenco

Member
"Vậy thì làm cái chổ ăn nhậu thật đẹp và hoành tráng nhanh lên để ae ghé lên liên tục là râu tóc dài ra trông thấy liền ko chừng người còn rút lại luôn đó..hehe"
to anh mỹ :trời mong sao râu tóc dài là dụ kia kìa, chứ ăn nhậu mà dài râu tóc là có ngày chuyển hộ khẩu qua trại chó ở luôn đấy anh..he he...

"đúng rồi anh Mỹ..phải setup 1 chỗ ăn chơi lý tưởng thì mới duyệt được..he.he..."
to anh sơn : anh sơn cứ yên tâm, khi nào về vn là sẽ có sẵn chỗ ăn nhậu thật lý tưởng cho anh em mình, mà giờ này em cũng còn đang lo luyện công để về còn có thể tiếp được vài chiêu của anh chứ.....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin giới thiệu 1 mầm non mới của vnrottweiler kennel....Queen of vnrottweiler ( 8 tháng tuổi )