• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

puppy Malinois nhà TùngLinh: Ogre x Anna sinh được 5 đực , 3 cái . ngày 20-08-2013

Xin thông báo với ACE quan tâm,ngày 20-08-2013 Anna sinh được 5 cún đực và 3 cún cái, Chó bố Ogre

Chó Mẹ Anna, chị em của Arika
Hình Ảnh đàn cún

hanghoi02

Member
Thích lắm Malinois ơi. Giá mà giá em nó hợp túi tiền thì xin mang 1 em về nuôi cùng em PQ nhà mình thì tốt quá. Nếu bạn có giá yêu thì xin vào IB nhé.

Cảm ơn các Bác quan tâm, Các Bác vui lòng gọi trực tiếp cho nhà Tùng Linh nhé. Nhà cháu xin phép không trả lời tin nhắn, Bác nào thật sự thích thì hãy gọi cho nhà cháu nhé :D. .
hiện còn 3 đực và 3 cái ạ

Cuongbv

Các bác chuyên gia tư vấn giúp em: hai cún khác đàn, khác bố mẹ nhưng chung ông bà ngoại (con bá, con dì- mẹ chúng là hai chị em ruột) thì có chạm phải vấn đề đồng huyết, cận huyết không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!

Hiện có khá nhiều Malinois, Bác có thể kiểm ơ đàn khác, tội gì phải vội vàng vậy.Theo em thì Bác ko nên ạ .

rongbien

Member
Xin thông báo với ACE quan tâm,ngày 20-08-2013 Anna sinh được 5 cún đực và 3 cún cái, Chó bố Ogre

Chó Mẹ Anna, chị em của Arika
Hình Ảnh đàn cún

tùng chụp lại ảnh con bố toàn cảnh nên cho anh em xem lại nhé ,chụp ở đấy ko tháy hết đc toàn cảnh em nó .