• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppies đến từ Serbia

honglinh

rot con

Mình dự định xuất chuồng vào ngày 22/11/2008. Nếu bạn có ý định mua 1 nhóc thì nhớ thông tin này giùm mình nhé, có 4 nhóc sẽ được về nhà mới thôi, mình giữ lại 2 nhóc mà. Cám ơn bạn đã quan tâm
Chào anh,
muốn đón một chú về nuôi mà không biết có chậm chân không,
xin anh cho biêt thêm thông tin,
Cảm ơn,

manhnm

Member
Vẫn còn Anh ạh, có 2 người bạn mình bận đám cưới chưa bắt được lứa này, A đến xem sớm đi nhé.

Smile_2309

Nhìn yêu thế không biết :"P~~,nhìn 2 cái đốm ở mắt em ý kìa :X :X :X
Hồi trước em cũng nuôi 1 em màu đen cũng có 2 đốm ở mắt thế này này,nhưng lại có thêm 2 đốm ở má nữa :"> béo quay,mình đi đâu em ý cũng đi theo kể cả khi mình ghé WC lúc ra mở của đã thấy em ấy đợi ở ngoài rồi(tiếc là bi h em ấy đang ở trên thiên đàng mất rồi T__T)

honglinh

Vẫn còn Anh ạh, có 2 người bạn mình bận đám cưới chưa bắt được lứa này, A đến xem sớm đi nhé.
Chào anh,
Cảm ơn đã sớm có hồi âm, tôi ở xa, xin anh cho thêm thông tin về 2 con này trước khi đến mục sở thị, các nội dung tế nhị có thể PM giúp nhé,
cảm ơn

kubikubi

Member
chào anh, hôm nào em có thể qua xem được không anh, nhân tiện anh pm cho em giá được ko,chúc cún mau lớn..........

manhnm

Member
Chào Anh

Quả thật ngày hộm qua hàng về quá nhiều, AE tập trung làm việc không cầm máy mong các Bác thông cảm. Để tiện thông tin mong các Bác liên lạc theo các cách sau Em luôn online.

YM: manhnm_abtel

Rất cám ơn các Bác đã quan tâm.

becrot

Member
Chó đẹp mà Linhty cũng xinh!hihi.............................................................