• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppies đến từ Serbia

manhnm

Member
Up tiếp để chia sẻ với mọi người và mong mọi người đóng góp ý kiện ạh.

manhnm

Member
Thêm hình gửi các Bác, mong có sự đóng góp, các bé đã được 30ngày tuổi.

chúc mừng anh có đàn chó đẹp quá.
Nhìn bọn rott con này ngộ ghê cơ!
Em có thể đến thăm các em đc không?Em cũng ở HN anh ạ

manhnm

Member
Cám ơn bạn đã quan tâm, khoảng 7-10 ngày nữa bạn qua nhé, hiện tại mình đang đi công tác không thể tiếp đón bạn được, mong bạn thông cảm và hẹn bạn khi mình quay trở về. Thân

manhnm

Member
Các cháu đã được 44 ngày tuổi, vừa tiêm phòng xong mời các Bạn chiêm ngưỡng.

kenny001

Member
đàng này 3 hay 4 chú vậy anh,nhìn chúng dễ thương quá,bác cố gắng up hìng liên tục nha,

-=KenQ=-

Member
puppies rot xinh quá, nhìn đáng yêu quá đi, bác nhập nguyên 1 đàn puppies về hay chó cha mẹ nhập rồi đẻ ra đàn này vậy

Kulptc1

Member
Puppies này là con của Cami nhập về lúc mẹ Cami đang mang bầu các puppies.Anh Mạnh up hình thường xuyên cho mọi người chiêm ngưỡng a nhé!

misa_beo

Member
nếu bác có ý định cho em nó về nhà mới thì thông báo em cái nha. :D
nhìn bầy chó con xinh qua cơ. =P~

manhnm

Member
Dự kiến xuất chuồng A litters vào ngày 22/11/2008

Mình dự định xuất chuồng vào ngày 22/11/2008. Nếu bạn có ý định mua 1 nhóc thì nhớ thông tin này giùm mình nhé, có 4 nhóc sẽ được về nhà mới thôi, mình giữ lại 2 nhóc mà. Cám ơn bạn đã quan tâm

manhnm

Member
@nguyentuan_25hp: mình pm cho bạn rồi nhé. Cám ơn bạn đã quan tâm. Thân ^^

Trông bụng này chắc phải có từ 9 đến 12 cún đây, chúc mẹ tròn con vuông!
hehehehehhe... Bác đoán trúng phóc :D .Các bác sĩ bên Serbia siêu âm và dự đoán em nó cũng có thể sinh đc từ 8 đến 10 bé đấy ạ. Diva đẻ lần này là lần đầu tiên, lúc mang thai một tháng mà bụng to hơn cả Cami hồi đó híc híc....

manhnm

Member
Puppies 50 ngày tuổi.

Các Bác nhìn nhóc đáng yêu không?

Và khi Em nó bực lên thì cũng ...:D