• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppi Husky 2 ngày tuổi! \:D/

Tyty nhà mình lứa đầu tiên chỉ đc có 3 con but very glad.^^
Các bé sinh ngày 18-10-2011, mới được 2 ngày tuổi!^^

mọi ng vào nhận xét nhiệt tình cho em nhé! :X :x :x :x

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!

helenbui

Member
ui đáng yêu quá .........................................................................................................

ronaldo

Member
ui xinh quá,cho mình hỏi em nâu là cái hay đực vậy bạn?chúc cá bé nhanh lớn nhé,:x

Ryu

Member
Đáng iu quá đi thôi,cả mẹ lẫn con,bạn ở đâu vậy??Nếu ở HN thì cho mình xin số phone với địa chỉ cho mình đi thăm các pé với^^
Chúc các cháu hay ăn chóng nhớn,mẹ con khỏe mạnh nhé:x:x:x

ui xinh quá,cho mình hỏi em nâu là cái hay đực vậy bạn?chúc cá bé nhanh lớn nhé,:x
Em nâu là cái bạn à vì có đàn 3 em nên các em nó cũng mau lớn! thanks bạn nhé:)
Mình ở Hà Đông bạn ạ số phone mình 01249503333 tên chiến nhé;)

thêm 1 vài hình ảnh của các cún nhà em khi 10 ngày tuổi nè anh em

:D các cháu nó mới 10 ngày tuổi thôi ạ

đây là mẹ TyTy của các cháu :-*

:):):):):)

BôngNdBella

hehe, có chúc bên vd rồi... :)) chúc ở đây lại cho thêm hên nhé!!
xD chúc mấy bé ăn uống khỏe mạnh lớn lên nhanh nhanh cho người ta ngắm né :x

hehe, có chúc bên vd rồi... :)) chúc ở đây lại cho thêm hên nhé!!
xD chúc mấy bé ăn uống khỏe mạnh lớn lên nhanh nhanh cho người ta ngắm né :x
Thanks bạn nhiều nhiều :D cô chú bác càng chúc nhiều thì các cháu nó càng mau ăn chóng nhớn ạ:x

ronaldo

Member
các bé mở mắt chưa bạn?nếu mở magtws bạn chụp ảnh up cho moi người ngắm nhé,chúc các bé nhanh lớn :-*

oriole189

Member
Sao lại một con có đốm ở lưng thế kia

Tyty nhà mình lứa đầu tiên chỉ đc có 3 con but very glad.^^
Các bé sinh ngày 18-10-2011, mới được 2 ngày tuổi!^^

mọi ng vào nhận xét nhiệt tình cho em nhé! :X :x :x :x
BẠN ƠI SAO LẠI MỘT CON ĐEN CÓ ĐỐM Ở LƯNG THẾ KIA, có vấn đề gì ko bị lỗi hay là lai thế hả bạn

HongMy

Member
Bạn lấy giống ở đâu thía. 2 em mầu đen có em nào là em cái không, pm giá qua inbox nhé. mình muốn mua 1 em. thank bạn

Ryu

Member
Haiz,không có $ để đón các pé về,nhà a chiến lại xa quá nên em đành ngồi chở anh up ảnh các cháu lên coi vậy,hjx

Kemly

Anh ơi, để cho em 1 bạn Nâu được ko ? em sẽ liên lạc ĐT với anh rồi qua xem và đặt luôn nhé !