• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pupies rottweiler, con của Audi_Jonh & Amour

Hung.tinhyeu

Active Member
Hihi Anh cứ nói thế lần tới Anh sắp xếp về Hp chơi Anh nhé , Em muốn học hỏi Anh thêm , tháng 7 này Anh có dự định vào Sg ko Anh
Giờ mới đầu tháng 5 nên anh chưa tính được để xin visa vào tháng 7 em à. Tầm tháng 6 anh mới biết chính xác là có đi hay không. Được giao lưu với anh em HP là rất vui, nhưng khổ nỗi lịch sinh hoạt của anh em vào buổi chiều nên anh không tham gia giao lưu được. Hi vọng sẽ có một buổi được giao lưu với anh em HPRC.

vuong_cau

Member
Hôm nào qua phải kiểm tra lại xem tay anh Hùng còn chai không mới được. Kiểu gì mà tay chai sần toàn đỡ thành công những ca hiểm như thế này cơ chứ! hehehe:D

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nào qua phải kiểm tra lại xem tay anh Hùng còn chai không mới được. Kiểu gì mà tay chai sần toàn đỡ thành công những ca hiểm như thế này cơ chứ! hehehe:D
Cám ơn em, lâu quá rồi mới thấy em xuất hiện, hôm nào qua kiểm tra thì đến đột xuất và bất thình lình nhé, có như vậy mới bắt quả tang và xem rõ được đôi bàn tay chai sạn đến cỡ nào. Thân

tran huy hoang

Active Member
Độ này đường dây nong của Tông Đai Rott hay bị bận máy lắm hay sao mà phải tăng cường thêm 1 số mới để phục vụ vậy Bác !
Tháng 7 này vào chuẩn bị súng ống đi săn Chân Dài nhé Bác !

Mi_Tu

rott cao hả chủ topic. nhà em cũng có 1 em rott cao. Tên Bin. Bố em ý 70 cân đấy ah

Hung.tinhyeu

Active Member
Độ này đường dây nong của Tông Đai Rott hay bị bận máy lắm hay sao mà phải tăng cường thêm 1 số mới để phục vụ vậy Bác !
Tháng 7 này vào chuẩn bị súng ống đi săn Chân Dài nhé Bác !
Mùa hè đến rồi nên đường dây lạnh của tổng đài bị quá tải. Để giảm tải cho đường dây lạnh nên phải tăng cường thiết bị phụ tải ấy mà. Chắc khoảng giữa tháng 7 đ/c ơi. Thân

damson82

Member
rott cao hả chủ topic. nhà em cũng có 1 em rott cao. Tên Bin. Bố em ý 70 cân đấy ah
mình chưa nuôi rott bao giờ.nhưng theo sự hiểu biết nông cạn của mình thì giờ không còn khái niệm rott cao hay lùn cả.mà bây giờ cứ chiếu theo quy chẩn bác ah.còn lệch theo quy chuẩn thì đó là lỗi.

trungcs

Member
Hôm nay cháu mới bắn được vài cái ảnh của thằng bố Audi, chú Hùng xem em nào giống nhất thì up lên cho cha con đoàn tụ nhé chú!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thằng này có thể lực tốt lắm phải không Bác Hùng?? Nhìn cu cậu hừng hựng toàn Lửa thế kia cơ mà!!

máy ảnh xịn mà sao chụp vẫn bị đỏ thế hả bác trung tưởng chỉ htc lởm nó mói bị đỏ chứ

Darkstar

Vietpet sponsor
Yeahh!!! Thích thế, hôm nào em với bạn em qua thăm nó được không anh? Rồi anh em cafe luôn nhé :D hi hi hi! Sang tháng là đón em nó được rồi :D

dotuantu

Member
đàn chó đẹp quá. e cũng muốn 1 con nhưng nhà làm nhà ăn nên chưa đón e nó về được. chắc phải vài tháng nữa