• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pupies của alask và hanna montana

dj_pro1102

Member
Anh Chiến ơi em vừa nhắn tin cho anh đó khi nào anh lên diễn đàn thì nhắn lại cho em với nhé !

bọn nó vừa mở mắt nên nhìn lờ đờ lắm em à, cân thì được 1kg rồi, như thế không biết là có được không nữa, các cháu nó được 15 ngày tuổi rồi

vannh87

Member
Anh Chien oi!! Up anh cac be len them di anh!! Xem cac be lon the nao!! Ca nha hoi hop theo doi mai!!^^

K3vin69

Member
Đàn cún đẹp quá Chiến ơi,con ngoài cùng bên trái ảnh 4 con có vẻ khỏe manh và đẹp ghê,màu sắc cũng rõ ràng nữa

Đàn cún đẹp quá Chiến ơi,con ngoài cùng bên trái ảnh 4 con có vẻ khỏe manh và đẹp ghê,màu sắc cũng rõ ràng nữa
nó là đực đó nhìn cũng đầu gấu đấy chứ nhỉ hehe tương lai của alask đó ^^

xinh quá anh Chiến ơi,,,nhìn như vừa tắm xong ý......em thích con ngoài cùng bên tay trái nhất,,,,, chúc các bé ăn nhanh chóng nhớn nhé....

Đẹp quá anh Chiến ơi.gần nhà anh mà ngại chẳng dám sang ngắm bọn nó tý,sợ anh bận đi làm.~_~

Daimoc

ANh ơi, anh cho em địa chỉ nhà anh đi, em muốn đến xem cún nhà anh hix. Em mê mấy con cún đó quá. Ước gì, chẹp chẹp....

Daimoc

Đẹp quá anh Chiến ơi.gần nhà anh mà ngại chẳng dám sang ngắm bọn nó tý,sợ anh bận đi làm.~_~
bạn ơi cho mình địa chỉ nhà anh chiến đi
Dog EyeDog EyeDog Eye:(:)((yêu husky và alaska mà chưa được sở hữu con nào:(:)((

vannh87

Member
Đẹp quá!! Không biết lúc các bé lớn hơn một chút có được đi off ko?+_+

lollipop™

Member
chắc phải được đi off chứ, đại bàng con cả đấy nhỉ :D Sau này chắc bé đực thì to cao dũng mãnh như bố tụi nó còn bé cái thì hiền + đẹp như mẹ :D Gia đình đại bàng hơi bị đẹp hehe :D

lollipop™

Member
Đã hỏi ý kiến của chú Chiến và xin phép được up ảnh tụi nhỏ hộ chú :D Không nói dài dòng, up ảnh luôn thôi :)

lollipop™

Member
Up nốt mấy tấm cuối :)

p/s : Chắc xin chân up ảnh phụ chú chiến luôn, tiện update thông tin các bé hehe :D