• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pupies của alask và hanna montana

Hình của các cháu nhà alask và hanna đây ạ, các cháu nó được 3 ngày tuổi, 3 cái và 1 đực

Chúc mừng anh Chiến nhé, đàn này đẹp quá tiếc là chỉ sống được 4 em. Chủ nhật này có đi off không anh, Hana đẻ rồi thì anh Chiến còn tâm trí đâu mà đi off nữa nhỉ :D chắc chỉ thích ở nhà ngắm các bé thôi hehe :D đáng yêu thế cơ mà :love struck:

lâu rồi alask cũng không được đi chơi rồi, mai cho alask ra, ben giờ chắc lớn lắm rồi ra đó cẩn thận đại bàng oánh đấy nhé ^^

Alask mà đánh Ben em bắt đền anh bằng cách lấy con của Alask đấy hehe, nhìn mấy em mà không cầm được lòng :D

K3vin69

Member
Chúc mừng Chiến,đàn cún con xinh :) hình như là toàn màu lông của Alask hết thì phải

viettc

Member
có em nào Cái nào Màu đen không em......................................................

yêu quá anh chiến ơi, nhớ update thường xuyên cho bà con xem với nhé...thích thế,ah mai em ra xem con bố của nó, con mẹ chắc ở nhà chăm con rồi nhỉ.

Chúc mừng anh Chiến! Nhanh thật, mới hôm nào nhìn thấy ảnh Alask và Hanna XXX............ Hôm nay đã thấy puppies! ;)) Những 6 bé! Thế này anh Chiến tha hồ ngồi duyệt hồ sơ. :p

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Anh chiến ui anh có để lại con của alask cho ng muốn nuôi tiếp dòng giống đại bàng ko ạ?

đề nghi anh chiến xem xét lại ý kiến của em 2 tuần trước............:(
:thingking: dạo này anh bận quá, học sinh nó chuẩn bị tốt nghiệp nên đi suốt, em có thể cho anh xin lại í kiến được không hehe, quên mất rồi

Chúc mừng anh Chiến! Nhanh thật, mới hôm nào nhìn thấy ảnh Alask và Hanna XXX............ Hôm nay đã thấy puppies! ;)) Những 6 bé! Thế này anh Chiến tha hồ ngồi duyệt hồ sơ. :p
còn có 4 nhóc thôi em à

AlexGk

Em cũng rất thích Husky mà đặt gạch ở diễn đàn không nổi vì chưa quen ai cả :((. Nếu anh không để lại puppies thì anh có thể chỉ chỗ cho em ở đâu có thể rinh 1 bé bụ bẫm khỏe mạnh về không ạ?

Em cũng rất thích Husky mà đặt gạch ở diễn đàn không nổi vì chưa quen ai cả :((. Nếu anh không để lại puppies thì anh có thể chỉ chỗ cho em ở đâu có thể rinh 1 bé bụ bẫm khỏe mạnh về không ạ?
trên diễn đàn có rất nhiều husky muốn bán mà, quan trọng em muốn mua đực hay là cái, còn đặt gạch đâu ai cầm, chỗ lúc nào cũng có nhưng có chịu mang gạch đến để đặt hay không thôi em à

Có một em đốm lưng ngộ nhỉ anh Chiến ơi :D
uh, cún đó là cún cái đầu đàn đó, bụ nhất, đầu thủ chân tay to đùng,ngủ lúc nào cũng thè lưỡi như alask ^^

AlexGk

Hehe, thế anh cho em đặt gạch được không ạ? Em thì bé nào cũng được. Đực hay cái đều xinh :D, em không trọng nam khinh nữ ạ :D. Nhưng dù sao vẫn thích bé đực hơn vì dạy được nhiều trò hơn :D Em đặt gạch được không ạ?

Ai mà được nuôi đàn này nhà anh Chiến thì quá tuyệt luôn, bố đẹp mẹ đẹp => con sẽ đẹp :)

dj_pro1102

Member
Ngay từ khi mới tham gia post bài mua cún husky đã được bác Chiến vào up ủng hộ , em rất kết tinh thần hòa đồng và giúp đỡ như bác. Chúc mừng bác có đàn cún đẹp , các em bé có màu lông đặc biệt nhỉ hay chụp ảnh lên mầu như vậy hả bác ? up up cho đàn cún nhà bác trộm vía ngày càng xinh xắn đáng yêu

Ngay từ khi mới tham gia post bài mua cún husky đã được bác Chiến vào up ủng hộ , em rất kết tinh thần hòa đồng và giúp đỡ như bác. Chúc mừng bác có đàn cún đẹp , các em bé có màu lông đặc biệt nhỉ hay chụp ảnh lên mầu như vậy hả bác ? up up cho đàn cún nhà bác trộm vía ngày càng xinh xắn đáng yêu
thanks nhiều, do chụp ảnh tối nên ko còn màu của cún, các cháu nó giờ mỗi ngày 1 đậm lên giống màu alask rồi