• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PUCA yêu của chị ("._.)(._.")

:party: Hum nay mình đón bé mèo về sau bao ngày chờ đợi, mình xin giới thiệu qua về bé
Họ tên : PUCA
Ngày sinh 20/02/2011

bé mới về nên còn nhút nhát lắm hic lại không chịu ăn nên cũng lo lo :worried:

lululubu

Active Member
:D Em này dễ thương quá, trắng tinh 1 màu không hà, chẳng bị lẫn cháo lòng như con xấu gái nhà mình. Bạn ráng chăm cho em nó béo khỏe nhé, có gì khi nào off chị em gặp nhau còn vật nhau, ha3.

PetPets

Member
Em naỳ xinh quá đi mất. bạn đang sống cùng 1 thiên thần đó. Chúc mừng bạn nha

benaxinh

Member
VP lại có thêm 1 hot girl nữa kìa:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

Zen189

Member
Sinh ngày 13-2 chứ không phải 20-2..................................

Zen189

Member
Mèo nhà bạn đã chịu ăn chưa? ....................................

vits2be

Member
Woa ghen tị với bé mèo trắng thế nhỉ, mèo nhà mình thì toàn trong bụng mẹ chờ ngày bắt thôi. Nhìn mèo nhà bạn đẹp thích thế:love struck:

X

xuka3691

Guest
bé mèo trắng sáng quá. dạo này vp nhiều hot boy, hot girl ghê. chúc mèo xinh mau ăn chóng lớn nhé.

@chị Lulu: bắt quả tang đi đâu cũng nói xấu mèo nhé^^

Mèo nhà bạn đã chịu ăn chưa? ....................................
hic mèo chưa ăn gì cả, mình cho mèo uống sữa bình thui, được cái bé cũng chịu ăn lắm, xúc xích hoặc hạt bé cũng không thèm ăn hic mình cũng lo quá

Sinh ngày 13-2 chứ không phải 20-2..................................
hic em Vũ bảo ngày sinh của bé rơi vào ngày chủ nhật, cách đây 7 tuần (tính từ tuần này), nên mình tính ra là ngày 20/2/2011 hic hic sao bạn bít rõ về bé mèo vậy, nếu bạn nhớ chính xác ngày thì mình rất cảm ơn.

bé mèo trắng sáng quá. dạo này vp nhiều hot boy, hot girl ghê. chúc mèo xinh mau ăn chóng lớn nhé.

@chị Lulu: bắt quả tang đi đâu cũng nói xấu mèo nhé^^
Cảm ơn các bạn, bé Puca thì trắng thật nhưng cũng chuẩn bị ngả mầu rùi hic hic suốt ngày lăn lê bò toài, ngày đâu về còn e thẹn giờ nghich lém rùi, được cái về nhà rất ngoan không kêu vì nhớ mẹ, cứ tối khi mình chuẩn bị đi ngủ mình lôi chăn ra là ý rằng chui rúc vào chăn ngủ ngon lành, được cái pé ý đã ngủ là ai gọi không thèm để ý hic ghét lắm cơ

Zen189

Member
hic em Vũ bảo ngày sinh của bé rơi vào ngày chủ nhật, cách đây 7 tuần (tính từ tuần này), nên mình tính ra là ngày 20/2/2011 hic hic sao bạn bít rõ về bé mèo vậy, nếu bạn nhớ chính xác ngày thì mình rất cảm ơn.
7 tuần nhưng không tính tuần này, 13-2 đấy. mình đảm bảo.

Zen189

Member
Thế mèo nhà bạn đã chịu đi vệ sinh chưa? ....................

Thế mèo nhà bạn đã chịu đi vệ sinh chưa? ....................
mới về nên mình cho bé tung tăng khắp phòng hic thế nên bé ý đi ấy ấy không đúng nơi quy định gì cả, hum nay mình đành buộc bé vào 1 chỗ cho quen đi vệ sinh đúng chỗ quy định hic

Puca đáng ghét của chị

LaDyMeOMeO

bé mèo đáng yêu quá, xinh như thiên thần ấy. mình cũng có 3 bé màu trắng từ đầu đến chân luôn, mới được 1 tháng tuổi. nhưng các bé nhà mình là mèo ta và so sánh về mức độ "hot" thì không bằng bé nhà bạn được hì hì

Zen189

Member
Bé này suýt nữa đáng ra tên là Mũi Bơ và đang ở nhà mình đấy, nhưng em gái mình nhất định không chịu mà cứ thích bé màu xám nên kết quả bây giờ bé màu xám đang ở nhà mình và tên là Mũi Bơ, còn bé này thì lại về với nhà bạn kimthanh87 và tên là Puca. :D