• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PQ nhà em

nguyenducminh63

Active Member
Chó nào chân cũng có màng nhưng quan trong là có màng ntn thôi. Chúc mừng bạn có 1 em Tứ túc mai hoa.

em nó tuổi tuất .Tai nó cũng không cụp lắm nhưng vì có chân trắng nên mang em về nuôi .Đang tìm chồng cho em mà nó cứ không ưng .Em nó đẻ 2 lứa rồi được 10 em .Ai biết cách nào không giúp với vì nó thấy chó đực là cụp đuôi chạy ngay chắc là nhớ chồng cũ tại hà nội .

em nó tuổi tuất .Tai nó cũng không cụp lắm nhưng vì có chân trắng nên mang em về nuôi .Đang tìm chồng cho em mà nó cứ không ưng .Em nó đẻ 2 lứa rồi được 10 em .Ai biết cách nào không giúp với vì nó thấy chó đực là cụp đuôi chạy ngay chắc là nhớ chồng cũ tại hà nội .
Em này chung thủy quá, bạn nên cho 2 vợ chồng em ý sum họp thử xem???

cuongcong

Member
Chó nào chân cũng có màng nhưng quan trong là có màng ntn thôi. Chúc mừng bạn có 1 em Tứ túc mai hoa.
bác nói đúng đấy, lưu ý chủ topic thêm một chút là cho bát ăn của em nó cao cao lên tẹo không là dễ bị hạ bàn lắm đấy.

ảnh cũ em nó

con con của nó được 9 tháng các bác nhận xét dùm

đầu gấu không nào

còn đây là chồng mới cưới của em nó chạy như giặc

làm quen

bà vợ cả (dữ nhất nhà )em không dám lại gần đâu ví chú chủ đi vắng mà nó được giao canh cái kho

đây là chuồng mới làm lại cho em nó hy vọng 2 tháng nữa 1 thế hệ mới ra đời

nhà em lại đổi chó giống rồi .Bạn bố em giới thiệu cho 1 con phú quốc trắng đực rồi hôm nay sẽ cho đi lấy giống (9 ngày mà ) hy vọng cuối năm em có chó bế .Ôi con mis nhà em nó kiêu lắm .Hồi trước bác em thả rông bị mấy anh PQ hàng xóm làm cho to bụng mất 2 lần mà không tìm được thủ phạm làm cho cả đàn 11 con không có bố .Ấy mà bây giờ cho đi công khai môn đặng hậu đối có sự chứng kiến của 2 gia đình thì lại ngượng không chịu (thẹn )
to anh son12368 em sẽ cố gắng đi mọng được học hỏi nhiều bởi các anh (năm nay em 20 t không biết xưng hô thế có phải phép không )
còn về tai cụp chắc do ăn uống thôi chứ con con của nó kìa tai có cụp đâu .

miss nhà em mới sinh vàng đực 1.4kg (o xoáy) :(:)(:)(( 2 cái (có xoáy ) 1.2kg 1.3 kg sức khỏe tốt :)):))

kiểu này lần sau em sẽ cẩn thận trong nhân giống hơn

Cún nahf bạn đẻ 3 con à? chúc mừng nhé!< Hơi buồn vì 1 chú không xoáy!>
tai nạn là khó tránh khỏi mà nhưng thôi bây giờ lo chăm các em nó qua mùa đông giá rét .Đôngf thời lên kế hoạch dạy dỗ các em nó vào qui củ đã .Chó đẹp hay xấu mà ngu như lợn thì vứt hết .

Blackbear

Member
Chó nào cũng có màng chân, và màng chân chó nào cũng giống nhau. Không phải chó nào cũng tự nhiên biết bơi, kể cả chó PQ.

tonduongPQ

Member
chúc mừng em. Nó có tướng tứ túc mai hoa mặt láu cá đấy. Đàn con đẹp.... chúc mừng...

hê hê em đang về nhà để giải phóng ,tẩy giun cho đàn .Hiện các bé chia 2 tốp 1 con đi nhà cậu, 2 con (vàng đực ,cái đầu đàn ) về trông vườn ở quê .Rảnh em cop ảnh cho các anh đàn chó cùi nhà em sau 3 con nhà em đều có xoáy (tin mới đây:))) riêng con vàng xoáy của nó lạ lắm không biết có được coi là xoáy không (trên lưng nhưng dài có 2cm hình thoi ) 55 ngày tuổi nhưng 2 cháu đã có dấu hiệu dựng tai :praying: