• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PQ nhà em

huangfox

Đây là hình ah, em cũng muốn tham gia hội nuôi PQ ở HN để học hỏi kinh nghiệm nuôi, có gì xin các anh, chị trong 4rum chỉ giáo.

Anh Hoàng ơi, nhà anh nuôi tổng cộng bao nhiêu chú chó vậy, sao mà em thấy hết fox lại pug , bây giờ là PQ, nuôi nhiều thế chắc là vất vả lắm anh nhỉ!

huangfox

Anh Hoàng ơi, nhà anh nuôi tổng cộng bao nhiêu chú chó vậy, sao mà em thấy hết fox lại pug , bây giờ là PQ, nuôi nhiều thế chắc là vất vả lắm anh nhỉ!
Hơi vất 1 chút nhất là công đoạn cho các em ăn thui nhưng nhìn iu mà hihi
con vện đẹp quá hoàng ơi ,cái hay đực đấy hoàng.:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
:D Em vện là boy, bác ah. Còn 1 em vện nữa cũng boy nốt

longhanoi

hoàng ơi có phải một em vện ko xoáy à .trông giông săn tây ninh lắm.

hai em đươc mấy tháng rồi .cho xin tý ảnh nữa đi .san sẻ một chú được ko hoàng.

huangfox

Anh long ah, đúng là có 1 em không xoáy nhưng cùng đàn đấy anh ah. Được khoảng 5 tháng ah. Hai em này nhà em để lại nuôi vì mấy đàn trước cũng có Vện nhưng toàn bị care thui, anh ah.

phuquochanoi

anh oi anh co the cho em den ngam nho may em phu quoc nha anh dc ko ? vi em dang muon mua mot em len muon tim hieu va hoc hoi anh mot chut .cam on anh . 093456 8868

TaiVenh

Active Member
2 em vện nhà bác Hoàng có màu đẹp quá. Mình phê nhất là vện có nền màu sẫm như thế này (giống hổ :-bd:-bd:-bd).
Các vệt vằn vện đen cũng bố trí rất đều.

Bác Hoàng có thể bật mí thêm ít thông tin về phụ huynh của 2 nhóc này được không?

Bác cố nuôi tốt em vện có bờm nhé. Tương lai chắc sẽ thành hàng hot ở HN đó bác ơi :-bd

Nameless

Member
Con vện nhìn thích thật, mai mốt lớn dáng mà đẹp + to trên 25kg chắc là hàng khủng rồi :)

vuongkhuyen1102

nhà anh Hoàng bây h lắm PQ thế .Con nhà em bị chúng nó bắt mất anh ạ , buồn quá . Khi nào có đàn mới thì nhắn cho em một tiếng nha .

mr.dog

anh HOÀNG ơi đến khi nào có đàn mới thì cho em đăng kí một nhóc nhé .

calvin

Bác nay` công nhận nuôi chó cực ki` đep luôn có gi` e sẽ học hỏi kinh nghiệm của bác luôn

chú vên hơi ngầu đấy được 5 tháng rồi hả .bố mẹ chú mầu gì vậy.thi thoẳng cho ảnh để ngắm ti nhé

huangfox

thank các bác đã quan tâm. Hai em vện này bố thì màu đen, còn mẹ thì màu vàng nhạt ah. nhà e ở số 44 - ngõ 399 âu cơ. Các bác lúc nào có thời gian xin mời ghé qua nhà em, em cg rất muốn học hỏi kinh nghiệm từ mọi người tiện thể ngắm nghía các em luôn ah.

huangfox

nhà anh Hoàng bây h lắm PQ thế .Con nhà em bị chúng nó bắt mất anh ạ , buồn quá . Khi nào có đàn mới thì nhắn cho em một tiếng nha .
Chán ông em quá, nuôi kiểu j mà để bắt mất thế? :( Anh còn chưa kịp thăm nó.

con bé màu vàng thứ 3 từ trái sang (bức thứ 2 và 3 ý ) đẹp nhỉ , bác Huangfox có bán không , nếu bán thì cho em số điện thoại và giá đi để em còn chuẩn bị