• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PQ Bạch Cẩu mới đẻ.

tamanhs

Member
Up cho ae xem có phải là Bạch Cẩu Hoàng Đầu Thân Bối Nguyệt không, chó nhà mới đẻ chiều qua.. 6 em.. trong đó có em này

Ầy! Thân nó tròn tròn trông như con heo con ý. Lại có cái đốm như hình cái lá nho trên lưng nữa xinh quá.

N.K.A

Member
Phú Quốc có bạch cẩu hoàn đầu thân bối nguyệt lần đầu em nghe & thấy đấy. Chúc mừng bác :)

phong83

post hình bầy chó con lên xem đi bạn, cho mình hỏi bạn có bán ko? đực giá nhiu ?, cái giá nhiu ?, địa chỉ bạn ở đâu để mình có thể đến xem chó, thanks

chiennk

Member
Sao không khoe nốt 5 em còn lại đi anh? Em này bụ bẫm quá nhìn mà thấy khoái

tamanhs

Member
Mấy em kia thi bình thường, 4 em có xoáy, 2 em không, em này đặc biệt nên show lên cho mọi người xem :p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc mừng bác chủ topic nhé ,, đây đúng là Bạch Cẩu Hoàng Đầu Thân Bối Nguyệt bác ạh.
Thân

em này đúng là độc thiệt, chúc mừng bác!hom nào rảnh bác post tất cả các em cho mọi người cùng ngắm nhé

anh_nhut26

Member
Bác theo giỏi xem nó có tố chất "đại ca lãnh đạo" như tiền nhân lưu truyền không?

titmit

Chào bạn,
Cún này của bạn đâu phải là bạch cẩu hoàng đầu thân bối nguyệt đâu.
Theo tớ thấy thì cún của bạn mới chỉ được là bạch cẩu thôi còn đầu thì chưa phải là " hoàng " còn thân có hình này thì no phải là bối nguyệt. Chưa có gì là đặc biệt cả hôm nào tôi gửi bạn con cún có đặc điểm đặc biệt này cho bạn coi nhé. :D

pinmoi

Member
wow chúc mừng bạn nhe,có đầy đủ ưu điểm về bề ngoài hết,bạch cẩu hoàng đầu thân bối nguyệt mà còn có xoáy lưng nửa thì hết chổ chê còn gì