• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PONY bà mẹ bất đắc dĩ

Gene_tot

đây là cô bulldog nhà mình

đã làm mẹ khi mới bước qua tuổi trăng tròn

em nó còn ngây thơ...vô số tội

và đây...anh chồng sỏ lá

Để tự nhiên chắc không được đâu vì chó cái sẻ bị sụm và tụt liền....cũng vui nhĩ chủ topic,nếu dính thật thì để xem đàn con ra nó như thế nào..........?? :D

Gene_tot

Thêm vài hình ảnh của GĐ bulldog PONY

:(:)(:)(:)((phen này chịu tiên mổ đẻ mệt nghỉ:(:)(:)((

mrbin8x

Member
haha vui ghê. Bulldog phối với Chó Ta sẽ ra.... Nhớ post hình lên cho anh em xem. hehe

Gene_tot

puppies của bà mẹ bất hạnh PONY đây

đây là em bé ba

em bé út

bé ba hơi lớn lớn

anh cả

Thằng chồng nó hình như là chó PQ thì phải ? Nhìn thấy cái xoáy nhưng không rõ lắm .

kiensg

Member
lân đầu tiên trên thế giới gây chấn động hội bulldog việt nam . Haha. Nhìn mắc cưới quá , Sẽ cho ra 1 line mới đây .

Gene_tot

Up hình mấy bé bây giờ đi bác.Nhìn tiếu quá.
gia đình pony giờ bi đát lắm bạn ơi:
bé út đã qua đời rồi bạn sau khi cắn phải con chuột ăn bả,
anh cả thì bị bắt mất rồi, chắc giờ nhìn giống bully lắm,
chi ba giờ lớn rồi nhưng không biết hình dạng ra sao vì hai chân sau cao hơn hai chân trước,
chó cha zen cũng chết tức tưỡi vì ăn nhầm mồi bả chó, được 3 tuổi tức 28 tuổi người
pony bulldog mẹ thì về nhà với chủ mới rồi....ôi đáng thương thay:(:)(:)((

gia đình pony giờ bi đát lắm bạn ơi:
bé út đã qua đời rồi bạn sau khi cắn phải con chuột ăn bả,
anh cả thì bị bắt mất rồi, chắc giờ nhìn giống bully lắm,
chi ba giờ lớn rồi nhưng không biết hình dạng ra sao vì hai chân sau cao hơn hai chân trước,
chó cha zen cũng chết tức tưỡi vì ăn nhầm mồi bả chó, được 3 tuổi tức 28 tuổi người
pony bulldog mẹ thì về nhà với chủ mới rồi....ôi đáng thương thay:(:)(:)((
Mới vừa khoái chí xem hình thì lại thấy...:(. Chia buồn với bạn nha! Rút kinh nghiệm nuôi bé ba cẩn thận hơn nha!

Lordrich

Member
Sao lại đánh bả gần thế bạn, lần sau nếu đánh bả, bạn đeo rọ mõm vào cho cún để cún đỡ ăn lung tung
Chia buồn cùng bạn

Gene_tot

Sao lại đánh bả gần thế bạn, lần sau nếu đánh bả, bạn đeo rọ mõm vào cho cún để cún đỡ ăn lung tung
Chia buồn cùng bạn
mình xin đính chính là bị bọn xấu đánh bả chứ không phải mình