• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

poms trắng

toydog

Member
hiện tại bé này đang nhập hộ khẩu nhà toydog :))
7 tháng,đực,1.5KG,chạy nhanh như điện hic.. mặt còn nhỏ hơn cả con minnie,
tên là BMW

Sam Fillbert

cún xinh quá :x
nhà mình cũng có 1 pom trắng đực :"> 4 tháng rưỡi rồi :"> 2 kí. hí hí :">

mryeucun

ban o dau xin duoc lam wen nhe.minh cung co phoc soc cai gan 5 thang tuoi roi.xin duoc giao luu

toydog

Member
cũng hơi bất ngờ vì em càng ngày càng đẹp trai và cool >:D<
poms trắng luôn có cảm tình từ cái nhìn đầu tiên

toydog

Member
pomeranian sẽ đi theo 2 chiều hướng khác nhau sau 7 tháng tuổi
-> càng ngày càng đẹp
hoặc
-> càng ngày càng xấu
tỷ lệ poms trắng đẹp và chuẩn như poms vàng là 1/10
màu sắc ko nói lên độ thuần chủng hay không.

Ms Linh

Member
cũng hơi bất ngờ vì em càng ngày càng đẹp trai và cool >:D<
poms trắng luôn có cảm tình từ cái nhìn đầu tiên

mặt đẹp quá anh ơi!! :x anh có grooming cho nó ko mà lông nó tròn thế?? >:D<

toydog

Member
mặt đẹp quá anh ơi!! :x anh có grooming cho nó ko mà lông nó tròn thế?? >:D<
cũng cắt tỉa sơ sơ à ,đợi chừng 1 tháng lông ra nhiều nữa a grooming luôn
bé nhà em khỏe ko? up hình 2 bé lên xem nha

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Bé Pom được chăm chút rất kỹ càng, bộ lông hết xẩy, khâm phục chủ nhân của bé quá!

Ms Linh

Member
cũng cắt tỉa sơ sơ à ,đợi chừng 1 tháng lông ra nhiều nữa a grooming luôn
bé nhà em khỏe ko? up hình 2 bé lên xem nha
hay anh bay ra ngoài này grooming miễn phí cho em đi, chúng nó lông dạo này đang đẹp kinh khủng anh ạ, to lắm, em cho đi chơi ai cũng ngưỡng mộ, nhưng em ko dám tự táy máy grooming, em sợ cắt hỏng chúng nó xấu mất!! :D
còn 2 đứa trẻ con nữa cơ, h lớn lắm rồi, lông to ục, ng ngợm ăn lắm hay sao to đùng, to hơn bố mẹ nó rồi, nhưng mặt mũi thì ko đc đẹp trai lắm, mõm nó dài như mõm mẹ nó ý!! :))

toydog

Member
Bé Pom được chăm chút rất kỹ càng, bộ lông hết xẩy, khâm phục chủ nhân của bé quá!
cảm ơn anh ,lời nhận xét của 1 MOD pro như anh làm em có thêm động lực

hay anh bay ra ngoài này grooming miễn phí cho em đi, chúng nó lông dạo này đang đẹp kinh khủng anh ạ, to lắm, em cho đi chơi ai cũng ngưỡng mộ, nhưng em ko dám tự táy máy grooming, em sợ cắt hỏng chúng nó xấu mất!! :D
còn 2 đứa trẻ con nữa cơ, h lớn lắm rồi, lông to ục, ng ngợm ăn lắm hay sao to đùng, to hơn bố mẹ nó rồi, nhưng mặt mũi thì ko đc đẹp trai lắm, mõm nó dài như mõm mẹ nó ý!! :))
hehe,cũng muốn lắm,càng grooming nhiều thì tay nghề càng lên,up hình lên xem đi em,nóng lòng quá :)

Ms Linh

Member
Em có ít ảnh cũng chụp cách đây hơi lâu lâu rồi, bây h chúng nó đẹp hơn cơ.. :D Còn lũ chó con thì chỉ có ảnh từ hồi 4, 5 tháng đang thay lông xấu điên. Lúc nào em chụp ảnh chúng nó bây h rồi gửi cho anh xem hàng Made in VN nhé!! :D

toydog

Member
có 1 số bạn hỏi sao mình ko update ảnh mới của em,nên mình up ảnh để trả nợ đây ;;) ,hình chụp = điện thoại nên ko đc đẹp lắm,sorry

senato

Vietpet sponsor
Pom trắng của toydog đẹp lắm , anh cung mới có 1 em Pom trắng , không hiểu sao , con mẹ và con cha đều orange nhưng cun con lại màu trắng ... ko biết lớn có thay đỗi màu ko ? cun con này được 4 tuần tuổi rồi , còn nhỏ nên có thể có vài chổ orange nhưng chưa nổi trội lên , hy vọng là không có ... ( chắc có lẽ đời ông bà gì đó có màu trắng , vì bên Thái có những con màu trắng có chút xíu vàng thì khi đăng ký giấy tờ lai ghi là Orange ) .
Thân .

toydog

Member
Pom trắng của toydog đẹp lắm , anh cung mới có 1 em Pom trắng , không hiểu sao , con mẹ và con cha đều orang nhưng cun con lại màu trắng ... ko biết lớn có thay đỗi màu ko ? cun con này được 4 tuần tuổi rồi , con nhỏ nên có thể có vài chổ orang nhưng chưa nổi trội lên , hy vọng là không có ... ( chắc có lẽ đời ông bà gì đó có màu trắng , vì bên Thái có những con màu trắng có chút xíu vàng thì khi đăng ký giấy tờ là Orange ) .
Thân .
em nghĩ chắc con cha hoặc mẹ mang gene trắng tiềm ẩn nên nó hiện lên thế hệ sau,nhưng mà cũng có thể là màu cream ,phải chờ nó lớn đã,chúc mừng anh có cún con mới nhé :x

leekin1712

Member
ở sao mình tưởng bạn có lần rao bán em này nhỉ , hình như là 15tr thì phải , lúc đấy mình k đủ tiền k thì mình cũng lấy của bạn

toydog

Member
@leekin: mình cũng chẳng nhớ nữa,người ta nói mọi chuyện đều có duyên có số hết ,người và chó cũng có cái duyên đó, chúc bạn mau tìm đc cún đẹp