• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

POMERANIAN ARMMIE đã hạ sinh em bé..

Cún nhà bạn cũng dễ thương quá đi...nhóc này nhà mình cũng đã lớn và bú sữa được nhiều rồi...Hy vọng vài ngày nữa nó biết chạy chắc ghét lắm đây

Hôm nay cún đã lớn được 1 tháng rưỡi tuổi rồi nhưng vẫn còn bé con quá...Tặng cả nhà vài tấm hình của Louis nha..mau ăn chóng lớn...được cái là rất nghịch:

Sáng nay mình quyết định tắm cho cún lần đầu tiên kể từ ngày sinh..Nhìn lông khác hắn cả nhà ah..
tặng cả nhà vài tấm hình

Sáng nay mình quyết định tắm cho cún lần đầu tiên kể từ ngày sinh..Nhìn lông khác hắn cả nhà ah..
tặng cả nhà vài tấm hình

Giống này thông thường rất yếu nên sinh mổ là yên tâm nhất..Trừ những con rất khỏe thì có thể sinh thường được bạn ah...

Chào cả nhà...cũng lâu lắm rồi mình không update hình của em nhóc Louis nhà mình lên...Quả thật, khi nuôi cún mà chó mẹ không có sữa đúng là mệt thật..Cũng nguy hiểm cho chó con nữa khi chỉ bú sữa ngoài...Hôm nay, Puppy nhà mình đã được hơn 2 tháng tuổi..ăn khá tốt và bắt đầu trổ dáng...hy vọng lớn lên sẽ đẹp và đủ tiêu chuẩn để giật giải của DOG SHOW cuối năm...hihi...lấy giải rút cũng được..Và đây là vài tấm hình của cháu chắt chút chít của Parker nhé...

Chào cả nhà...cũng lâu lắm rồi mình không update hình của em nhóc Louis nhà mình lên...Quả thật, khi nuôi cún mà chó mẹ không có sữa đúng là mệt thật..Cũng nguy hiểm cho chó con nữa khi chỉ bú sữa ngoài...Hôm nay, Puppy nhà mình đã được hơn 2 tháng tuổi..ăn khá tốt và bắt đầu trổ dáng...hy vọng lớn lên sẽ đẹp và đủ tiêu chuẩn để giật giải của DOG SHOW cuối năm...hihi...lấy giải rút cũng được..Và đây là vài tấm hình của cháu chắt chút chít của Parker nhé...

aeiou

1 năm sau cháu nó thế nào rồi không thấy bác chủ cập nhật nhỉ.

MinaShop

Member
Pom nhà bạn màu độc thật đó. Xinh lắm. Lúc trước mình chưa nuôi pom bao giờ. Bây giờ nuôi rồi mới biết tụi này quấm chủ, ngoan mà thông minh. Đặc biệt pom lúc nào cũng vui vẻ. Hầu như chụp hình đều nhe răng cười ;;):D

Sáng nay ngày 23/2 Em ARMMIE đã hạ sinh 1 em bé đực,vậy mà cả nhà cứ kỳ vọng là 2 em mới chết chứ..Tuy nhiên cả nhà chưa biết đặt tên gì hết ...Nhìn thật thương và hôm nay mình sẽ update hình liên tục cho cả nhà xem hinh cún iu mới sinh..Từ lúc mổ đẻ cho tới khi lớn...Vậy là cháu của PARKER-CHAMPION đã có 1 hậu duệ mới ở Việt Nam rồi...cún POMERANIAN mới toanh ..thật đáng iu...

:p yêu qá bạn ơi à bạn cko mình hỏi mẹ bé làm sao mà lông xù như thế đc đc vậy ??? bạn mua mẹ bé ở đâu nếu ở hà nội thì cko mình biếc địa chỉ mua mẹ bé nhé mà mua mẹ bé bn tiền bạn có bán bé không nếu bán thì cko mình xin cái giá SV đc không??:">:D srr vì mình hỏi hơi nhìu tks bạn