• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITPULL TÍT lần đầu ra mắt mọi người

tuanhd

Member
có em pitpull cái tên TÍT ra mắt anh em ,ảnh chụp lần đầu tiên ngày 25/9 chưa được chuẩn lắm hẹn a e ngày gần nhất sẽ làm cho em ý 1 show ảnh chơi.các đồng chí xa gần đừng ném đá tội nghiệp em ý nhé

sủa nhiều quá lên cho kéo bã mía cho đỡ sủa

bã mía ko ăn thua lên chuyển sang gặm và tuốt quả dừa mới đã thèm

tuanhd

Member

còn đây là em LÔ 2 tháng tuổi ,hình chụp bằng ĐT mà mình lại ko biết cắt hình mong các bác thông cảm:)):)):))

tuanhd

Member
ko hiểu sao em LÔ mới có 2 tháng mà tai to như 2 cái quạt,còn em TÍT gần 8 tháng thì tai bé tí bằng nữa tai của em LÔ:)):)):))

my_lucky

Active Member
tôi kết con tít bạn ơi....hôm nào tôi về, bạn rủ tôi đi uống nước dừa đê.........:D

tuanhd

Member
tôi kết con tít bạn ơi....hôm nào tôi về, bạn rủ tôi đi uống nước dừa đê.........:D
hehe mình đang cho em ý tập chạy và nhảy cao gặm lốp xe máy ,ngon lành lắm rồi.mấy hôm nay trời mưa quá lên chưa đi tập tiếp được.hôm nào về xem nó tước mấy quả dừa nhé.hôm đi off nó cứ thấy chó khác là ***g lên đòi lao vào chiến đấu mình phải tống mấy quả dừa vào mõm nó để nó cắn xé.nhưng chỉ được 1 lúc khi thấy con chó khac đến gần là lại lao vào trong khi mõm vẫn gặm quả dừa nhất định ko nhả.:)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em PIT của bạn có tinh thần rất tốt ham cắn thật đấy, chúc mừng bạn đã sở hữu được 1 em PIT ưng ý, thì thoảng cập nhật hình em nó bạn nhé.

tuanhd

Member
Em PIT của bạn có tinh thần rất tốt ham cắn thật đấy, chúc mừng bạn đã sở hữu được 1 em PIT ưng ý, thì thoảng cập nhật hình em nó bạn nhé.
mình đang cố gắng kiếm em máy ảnh loại hạt rẻ để thỉnh thoảng chụp hình làm kỷ niệm cho em ý .tạm thời khi nào thuận tiện sẽ nhờ anh em nào có máy ảnh chụp hình em nó rồi mình sẽ up lên .cảm ơn bạn đã quan tâm.:))

mr.tuan93

Member
Anh ơi trông con tít gặm vỏ dừa hay quá, anh cố gắng thời gian tới tập cho nó môn đu lốp đi anh ;))...
Mà trước anh mua Tít ở đâu thế hả anh?

tuanhd

Member
Anh ơi trông con tít gặm vỏ dừa hay quá, anh cố gắng thời gian tới tập cho nó môn đu lốp đi anh ;))...
Mà trước anh mua Tít ở đâu thế hả anh?
em tít đã được mình huấn luyện cho tập chạy nhảy cao gặm lốp xe rồi.đang định hôm nào nắng ráo mình cho em nó tập rồi chụp ảnh pot lên cho nhưng anh em yêu pit xem .

ductina

Member
cố lên em.hôm trước anh gặp em ở trại anh khánh thấy em cung đam mê nên đợt tới có gì đưa về HP giao lưu.