• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

Lin Cun

Member
Anh vừa bế một nhóc cùng đàn nhà em ở ngay công viên tuổi trẻ, chỗ đường Thanh Nhàn - Hà Nội.Anh cũng đang thu xếp để đón 2 bé cùng đàn này về vì...quá kết rồi:)):)):))
hì Jen nhà e ngoan và tình cảm lắm.bao giờ em nó lớn cho ra gặp chị em nhé bác

phuongthao_91

em là dũng.Chủ con pitbull đen tên beck.em cũng mới đăng ký nick trên vietpet.có gì không biết thì anh giúp đỡ nhé

Challenger

Member
em là dũng.Chủ con pitbull đen tên beck.em cũng mới đăng ký nick trên vietpet.có gì không biết thì anh giúp đỡ nhé
Anh rất khoái con của em...em chăm nó rất tốt...khung gọng đầu thủ và nhất là độ lỳ của nó.Anh khoái con đó, chủ nhật đến hẹn lại lên em nhé....nếu cần cho chạy máy thử thì qua chỗ anh...>:D<

matphanh

Member
Em bây giờ mới chính thức là xin ace cho vào câu lạc bộ kủa mình có gì ko biết ,mong ace giúp đơ và chỉ bảo thêm ạ ! Và nhất là anh V.A ,em có gi sai hoặc thiếu sót trong việc dậy bảo và tập luyện cho cún mong anh chỉ bảo em thêm ạ . hihi . thanks anh nhiều ạ .>:D<