• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

Con Lợn Lòi

Active Member
Em cũng chỉ biết là những con em post thuộc dòng J.D.Johnson BUlldog chứ cũng chẳng biết nó có bao nhiêu dòng

bonus thêm cái clip http://player.youku.com/player.php/sid/XMjUyOTY0NzA0/v.swf
Hic, cậu này toàn khơi gợi vào đúng chỗ ngứa thôi, đẹp quá. Dòng này có Johson - Old Souther White - Painter - Scott. Càng nhìn bọn này càng thấy nghiền, cái sức vóc và độ thân thiện của nó thì thôi rồi .... Trước trong diễn đàn có anh Chương đã từng nuôi một em nhìn thấy phê mất mấy năm trời ....

gàsiêunhân

Active Member
Em gọi về nhà đi, tối anh qua đem nó về :D:):D:):D:):D:)
Anh sang đem nó về đi anh ơi! Nó bắt chuột bị dịch hạch, hạch nổi đầy người rồi, hôm nay nhà em vừa gọi bác Vệ đến tiêm với cho thuốc xong, nó mà lây sang người nhà em hoặc có mệnh hệ gì là em cũng nghỉ nuôi pit luôn :(:(:(

lamhuy86

Member
Anh sang đem nó về đi anh ơi! Nó bắt chuột bị dịch hạch, hạch nổi đầy người rồi, hôm nay nhà em vừa gọi bác Vệ đến tiêm với cho thuốc xong, nó mà lây sang người nhà em hoặc có mệnh hệ gì là em cũng nghỉ nuôi pit luôn :(:(:(
con của anh hôm thứ 6 cũng bắt con chuột cống to như con mèo, bị nó cắn 1 phát vào chân+ mõm, về anh rửa = nước muối loãng, h nó sưng to và có dấu hiệu sốt. anh cũng đang lo bị dịch hạch...:-ss

Ken_zx88

Member
Để anh bắt từ hôm trước thì có phải hay không, thế bao giờ anh bắt được

gàsiêunhân

Active Member
con của anh hôm thứ 6 cũng bắt con chuột cống to như con mèo, bị nó cắn 1 phát vào chân+ mõm, về anh rửa = nước muối loãng, h nó sưng to và có dấu hiệu sốt. anh cũng đang lo bị dịch hạch...:-ss
Con của em không bị cắn, lúc bắt con chuột xong tận 4-5 ngày sau nó bắt đầu nổi 1 cục hạch to ở bên má, chỉ nổi 1 bên thôi, rồi bỏ ăn, xong hôm qua thì đi ngoài :(

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó nhà em 6 năm rồi cắn chuột như điên mà chưa thấy bị làm sao

longtroc

Member
mọi người cho mình xin số của linh < cắt tai bên gia lâm nhé > cảm ơn mọi người :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

kubikubi

Member
:D pitbull single 11/9

trầm lắng im lặng quá..............
single gì đâu, còn có cháu nó ra chơi cùng mà:)).....có mỗi 2 bác cháu đến là chán:-??.
dạo này hội Pit đi đâu hết rồi nhỉ, bình yên quá;;)....hay là sắp có bão về=))

my_lucky

Active Member
ông này vừa nói xong là bão to ngay, mưa ngập cả đường, báo hại anh em đi làm ngoài đường ướt như chuột lột....

Boy Hai Phong86

Active Member
o*iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............mai có bao tay và đồ tập cắn, anh em nào có Pitbull thì mang đi, tôi liều mình làm...quân xanh=)), yêu cầu lệ quyên tiền đưa quân xanh đi cấp cứu nhé%-:)-w=))

boy_armani8x

Active Member
o*iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............mai có bao tay và đồ tập cắn, anh em nào có Pitbull thì mang đi, tôi liều mình làm...quân xanh=)), yêu cầu lệ quyên tiền đưa quân xanh đi cấp cứu nhé%-:)-w=))
anh yên tâm đi, ngày mai chỉ các bé dưới 5-6 tháng tuổi đang ngứa răng mới được tập cắn bao tay thôi.. các bé răng to bị cách ly rồi :))

my_lucky

Active Member
Bác nào chụp và quay cảnh pitbull cắn bao tay xoay vài vòng trên không và cảnh pitbull rọ mõm vần hơi thì post lên cho anh em ngắm cái nào....