• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

gàsiêunhân

Active Member
em đang bồ kết bọn này nên ai hỏi em về pit thì em không biết gì đâu, em sắp không nuôi pit nữa rồi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Dòng này tên tiếng Anh tên gì hả Dương, cũng có mũi đỏ nhìn hay phết, dòng này bên đấy nhiều không em ???

Scoobydoo

Member
Dòng này theo mình được biết cũng có sức mạnh thuộc hàng đáng nể
Nó có 2 dòng
Dòng Scott và dòng Johnson vì do 2 ông này lai tạo ra
Scott mặt thon gọn nhìn hơi giống Dogo
Johnson thì mặt gẫy bặm trợn hơn
Tặng các bạn con mãnh thú của Hà Lan nhé
http://www.youtube.com/watch?v=ee5Sb6H5O44

lamhuy86

Member
ngày xưa nhớ có 1 thời gian mình cũng thích dòng này, nhưng sau khi nc cả mấy người bạn bên colombia ng ta cũng từng nuôi và nói dòng này sức mạnh cũng như rott, ban đầu rất mạnh nhưng kém bền bỉ, ù lỳ và kém thông minh so với các dòng chó khác, và 1 đặc điểm nữa là bộ nhá gần giống như saint bernard, quá nhỏ so với cơ thể đồ sộ của nó...mình vẫn thích dogo hơn bọn này:)

gàsiêunhân

Active Member
ngày xưa nhớ có 1 thời gian mình cũng thích dòng này, nhưng sau khi nc cả mấy người bạn bên colombia ng ta cũng từng nuôi và nói dòng này sức mạnh cũng như rott, ban đầu rất mạnh nhưng kém bền bỉ, ù lỳ và kém thông minh so với các dòng chó khác, và 1 đặc điểm nữa là bộ nhá gần giống như saint bernard, quá nhỏ so với cơ thể đồ sộ của nó...mình vẫn thích dogo hơn bọn này:)
Mỗi người 1 í kiến nhưng mà em thấy A.Bull vẫn chiếm đa số trong các kỳ thi Weight Pull còn rott thì chẳng có mấy, tuy ngu tí mà được xếp vào những loại chó bảo vệ số 1 chung bẳng với rott là ok rồi anh ạ ;));));))

gàsiêunhân

Active Member
Tiểu mộc để anh nuôi hộ đi vì pis anh đưa lên hn rồi, lúc nào về chú thích bắt là được mà hihi 8->
Anh tham gia NRC rồi thì còn thời gian đâu nữa mà chăm tm của e m, mà lúc em về nó bầu bí thì đi lại sao tiện ạ ;))

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh tham gia NRC rồi thì còn thời gian đâu nữa mà chăm tm của e m, mà lúc em về nó bầu bí thì đi lại sao tiện ạ ;))
bất kể lúc nào mà em ơi hihi, pis cũng chuẩn bi bầu bí rồi em ah , anh vào hội nhưng vẫn tham gia bình thường mà em hihi>:D<

lamhuy86

Member
Mỗi người 1 í kiến nhưng mà em thấy A.Bull vẫn chiếm đa số trong các kỳ thi Weight Pull còn rott thì chẳng có mấy, tuy ngu tí mà được xếp vào những loại chó bảo vệ số 1 chung bẳng với rott là ok rồi anh ạ ;));));))

pitbull xxx a bulldog

Con Lợn Lòi

Active Member
Dòng này theo mình được biết cũng có sức mạnh thuộc hàng đáng nể
Nó có 2 dòng
Dòng Scott và dòng Johnson vì do 2 ông này lai tạo ra
Scott mặt thon gọn nhìn hơi giống Dogo
Johnson thì mặt gẫy bặm trợn hơn
Tặng các bạn con mãnh thú của Hà Lan nhé
http://www.youtube.com/watch?v=ee5Sb6H5O44
Dòng này có 4 dòng chính em ơi, có hai dòng hơi nhỏ con, con lại vâm hơn Rot ....