• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

devil_cry

Member
Nhiều khi chó chiến nhau bên thắng bên thua cũng là vì tiếng sủa đấy..bên nào sủa to hơn bên đấy thắng< thế mới nói : to mồm như chó>..ko nhất thiết cứ phải cắn toạc bụng nhau ra thì mới thắng...
bạn có tin 5 con fox đuổi đc con becgie k?
hahaha... bác này vui tính thiệt, con rott nhà em nó chơi được cả đàn chó cỏ đấy, mong được gặp 5 con fox nhà bác quá ........... :))

=>http://www.youtube.com/watch?v=1cwvoUTd9-w 1 em pit dáng cực chuẩn, ngực to bụng thon, nhìn mà ao ước....8->
chú cũng sắm cái máy này về cho con Cuxi tâp chẳng mấy chốc đc như vậy ngay... a cũng nghĩ tới cái máy này lâu rồi mỗi tội chưa chuyển sang nhà mới nên còn hơi chật chội...
http://www.youtube.com/watch?v=qzO5NEvj9KE&feature=related => đang chọi quay ra làm tý=))
Giống gì mà khủng vậy Huy...ko phải DOGO đấy chứ...có vẻ hơi có chút máu gay=))

devil_cry

Member
tin ngay anh ơi, con becgie là chó cái, còn mấy em phốc kia là đực đuổi theo đòi phang, 5 anh như thế e nó chẳng chạy ak=))

=>http://www.youtube.com/watch?v=1cwvoUTd9-w 1 em pit dáng cực chuẩn, ngực to bụng thon, nhìn mà ao ước....8->
http://www.youtube.com/watch?v=qzO5NEvj9KE&feature=related => đang chọi quay ra làm tý=))
Kangal hồi giáo chọi cắt đuôi nhìn khủng thật , mà bọn này cho chọi với pit không biết con nào ăn nhỉ. :D

Con Lợn Lòi

Active Member
Kangal hồi giáo chọi cắt đuôi nhìn khủng thật , mà bọn này cho chọi với pit không biết con nào ăn nhỉ. :D
Đây không phải Kangal bạn à, mà là SO ( chó chăn cừu Trung Á), nếu con giống chuẩn thì thường bọn này ăn pit vì nó to quá ( 60 - 90 kg), nếu ko chuẩn thì pit ăn lại. Nhưng về sứ nóng thì cũng không biết nữa bởi những clip tham khảo trên mạng toàn ở sứ không nóng lắm .... ;)

my_lucky

Active Member
Ui, socola mũi đỏ thì em xách cơ anh ơi, ku Dương gà nó xách 2 cái xách gà " siêu nhân" đấy ạ, tối qua làm bữa thịt gà tươi, ngon hơn gà đông lạnh nhiều ạ=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Ui, socola mũi đỏ thì em xách cơ anh ơi, ku Dương gà nó xách 2 cái xách gà " siêu nhân" đấy ạ, tối qua làm bữa thịt gà tươi, ngon hơn gà đông lạnh nhiều ạ=))=))=))
Có 2 con gà tươi mà mấy chú ăn từ cửa khẩu Pò Chài về đến tận Bến Bính mà vẫn không hết à, gà gì mà to thế, chắc là gà mũi trắng, kiểu này chắc phải bốn mấy gần năm chục ký nên mới ăn cả quãng đường dài như vậy vẫn chưa hết thịt.

Canon 60D chụp thế nào mà không rõ có cái gì ở trong sọt thế, chụp làm sao phải xuyên thấu vào bên để bà con nhìn thấy thế nào là socola mũi đỏ chứ.
60D nhưng không có ống Lờ nên không xuyên thấu được đâu ạ.:)

Ken_zx88

Member
công nhận 2 con gà đấy to mồm thật , mất ngủ mấy hôm rồi , chắc tối nay thịt thôi anh ơi

devil_cry

Member
Đây không phải Kangal bạn à, mà là SO ( chó chăn cừu Trung Á), nếu con giống chuẩn thì thường bọn này ăn pit vì nó to quá ( 60 - 90 kg), nếu ko chuẩn thì pit ăn lại. Nhưng về sứ nóng thì cũng không biết nữa bởi những clip tham khảo trên mạng toàn ở sứ không nóng lắm .... ;)
oh, cảm ơn bác Con Lợn Lòi nhé, đúng là tầm hiểu biết còn hạn hẹp quá, nhìn chứ tưởng kangal hahaha .....

my_lucky

Active Member
Các bác chuân bi tâp thể dục cho các cháu để chủ nhật này 8h sáng chúng ta lại cho các cháu ra đia điểm off tai công viên thống nhất để cung giao lưu nhé........Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác cho em xin thông tin chi tiết của em nó, nhìn em nó thích thật , tương lai sau này không có đối thủ rồi hihi
Vừa mới gọi ĐT cho gia chủ để xin phép gia chủ đưa thông tin của em nó, nhưng gia chủ không đồng ý, mong bạn thông cảm. Chỉ biết là gia chủ của em nó đối diện với cổng bến Phà Bính thôi.

my_lucky

Active Member
Đây là cún hay lợn cảnh vậy anh=))=)),mang ra off ma gặp em tiểu mộc thì....xác định như chuột ở ngoài hồ Gươm thôi ạ....%-(