• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull ......

Mr.Gjao

Mời các bác có kinh nhiệm về dòng pit chỉ dùm em các phương thức rèn luyện thể lực cho em nó với

lamhuy86

Member
chà ỉm hàng lâu quá e ak, anh huy hôm mang con pit vàng 7 tháng lên giao lưu mà nhớ ko?;)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mời các bác có kinh nhiệm về dòng pit chỉ dùm em các phương thức rèn luyện thể lực cho em nó với

Chó đẹp nhưng béo quá bạn à, hàng ngày bạn có tập cho em nó ko ??? em này của Dũng Kim Mã phải ko ???

Mr.Gjao

Chó đẹp nhưng béo quá bạn à, hàng ngày bạn có tập cho em nó ko ??? em này của Dũng Kim Mã phải ko ???
Đúng rồi anh

my_lucky

Active Member
Chủ nhật này 8h sáng tai công viên thống nhất, chủ topic nhớ cố gắng đưa em nó ra giao lưu với anh em Pitbullvn nhé.....>:D<

Đầu tư hơn củ mua cho em nó cái máy chạy bộ< loại ko dùng động cơ> về cả chủ và chó tập thể lực...

Dương Gà cho anh hỏi là cân tài cân sức ý em là cho chiến đúng không, em giờ máu chiến nhỉ, trước anh gạ em thì em bảo nuôi làm pet show thôi cơ mà, từ ngày anh cầm con PIS hiện tại là của Dũng Hp anh gạ thì bọn em cứ từ chối hoài .....ihihihih....tên topic là đoàn kết nhưng anh thấy chú .....rồi đấy, hehheh, còn kiều gì off CN này trên HN kiểu gì chủ của Nhăn nhở chả ra chơi, tên cậu đấy là DŨng KIM MÃ anh lucky biết rồi còn gì, nếu muốn cân sức cứ bảo Dùng thôi, còn em ơi nhưng còn nào của em em có nhã ý muốn cân sức em cứ liệt kê hết ra rồi bảo anh, anh cũng muốn đoàn kết lắm nhưng xem ra em có thái độ khiêu khích trước nhé.ihihihiih __________________

hihihiih con cún này cũng đẹp đấy!nó được bao nhiêu kg rồi?mà bạn có định bán không đấy.nếu có thi up giá nhớ:-ss:-ss:-ss