• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull thụ tinh nhân tạo.

Status
Không mở trả lời sau này.

my_lucky

Active Member
Còn có hơn 1 tuần nữa là caribe vượt cạn rồi, anh Phương chụp cho cháu nó thêm vài kiểu nữa đi anh, để mọi người trong .,LTD cùng vui với anh ơi.Thân!

hoangtkv

Active Member
Còn có hơn 1 tuần nữa là caribe vượt cạn rồi, anh Phương chụp cho cháu nó thêm vài kiểu nữa đi anh, để mọi người trong .,LTD cùng vui với anh ơi.Thân!
Đang yên đang lành ông này vào spam làm tôi tưởng có tin vỡ chum

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh ơi Bà bầu thế nào rồi anh, cho tin thông tin của em nó đi anh ơi...

Hung.tinhyeu

Active Member
Đang yên đang lành ông này vào spam làm tôi tưởng có tin vỡ chum
Chum sành chum vại vở tan nát hết rồi không chắp lại được nữa đâu. Ông chủ mấy hôm nay đang phải đi dọn đống mảnh sành vỡ mà. Không hiểu thế nào mà mảnh vở có mấy mầu.

trangphuong

Active Member
Chum sành chum vại vở tan nát hết rồi không chắp lại được nữa đâu. Ông chủ mấy hôm nay đang phải đi dọn đống mảnh sành vỡ mà. Không hiểu thế nào mà mảnh vở có mấy mầu.
Đã thấy vỡ đâu anh, vẫn ăn lo ngủ nhiều anh à. Tính chuẩn ngày thì phải 3-5 ngày nữa...:D...
Hôm nay thấy mệt hơn mọi khi anh à, cứ loanh quanh rồi lại nằm xuống em sờ bụng thấy có ngọ nguậy rồi..ka..ka...

my_lucky

Active Member
đã thấy ngọ ngoạy là yên tâm, chứng tỏ có " cái " chứ không phải toàn là " nước ".Thành công được 55% rồi.Có thêm vài cái ảnh có phải là anh em đỡ sốt ruột không anh.Ka ka

trangphuong

Active Member
Chúc Caribe mẹ tròn con vuông, đẻ cho anh phương 1 đàn đen vá trắng :-bd
Đang sốt ruột đây em tối nay anh phải về han, không biết nó có ỡ chum thì chết mất. Bụng căng cứng ít di chuyển em à kiểu này thì ngày 1 ngày 2 anh lại mệt rồi.
Thân!

Ken_zx88

Member
Đang sốt ruột đây em tối nay anh phải về han, không biết nó có ỡ chum thì chết mất. Bụng căng cứng ít di chuyển em à kiểu này thì ngày 1 ngày 2 anh lại mệt rồi.
Thân!
Cố lên anh ơi, vì 1 đàn pit đen vá trắng :D

my_lucky

Active Member
Chú có rảnh thì lên phụ anh Phương 1 tay đi, đêm hôm 1 mình trông " em bé " thì khổ lắm.Ngày mai hoặc ngày kia là anh với hungvu phi lên đó ăn thịt gà đồi, lấy sức thứ đêm thao thức cùng anh Phương đây này.Ka ka

trangphuong

Active Member
Chú có rảnh thì lên phụ anh Phương 1 tay đi, đêm hôm 1 mình trông " em bé " thì khổ lắm.Ngày mai hoặc ngày kia là anh với hungvu phi lên đó ăn thịt gà đồi, lấy sức thứ đêm thao thức cùng anh Phương đây này.Ka ka
Lên nhanh còn kịp, mấy hôm nay đang bị chi phối bởi mấy hũ tiền cổ để hoàn thành tác phẩm.
Caribe thì bụng như thùng sơn em à, đag dự tính bụng này cũng tầm 7-10 em đây..:D..

zinzin80

Member
Lên nhanh còn kịp, mấy hôm nay đang bị chi phối bởi mấy hũ tiền cổ để hoàn thành tác phẩm.
Caribe thì bụng như thùng sơn em à, đag dự tính bụng này cũng tầm 7-10 em đây..:D..
1000 năm thăng long em mới vào được diễn đàn thấy anh mình còn có vụ tiền cổ gì nữa không biết. caribe mà vỡ thùng sơn là cũng..................................=))=))=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Lúc 21h30 phút một em đực đen vá trắng đã chào đời, hiện đang bú mẹ, không biết từ lúc này đến sáng mai tổng cộng có bao nhiêu em, chắc phải chờ gia chủ có đôi nhời.

_DIAMOND_1984

Lúc 21h30 phút một em đực đen vá trắng đã chào đời, hiện đang bú mẹ, không biết từ lúc này đến sáng mai tổng cộng có bao nhiêu em, chắc phải chờ gia chủ có đôi nhời.
THông tin mới nong hổi bé đực đầu đàn có màu giống mẹ, còn gia chủ vẫn phải đang trực chiến :D

anhthe98

Member
Bác HTY chờ đếm chó thi với em ko? hihi . Ông TP đâu rồi làm màn chó đẻ online đê :))

_DIAMOND_1984

THông tin về bà bầu Caribe UP Date đến 11 h 20 phút là đã sinh hạ được 6 bé , 5 đực 1 cái rất kháu khỉnh..

Status
Không mở trả lời sau này.