• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL tên Sát thủ xin ra mắt cả nhà

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh thằng Cu Sát thủ nhà mình lần đầu đi OFF, tuy em nó mới có hơn 3 tháng nhưng đã biết taọ ấn tượng với các bạn cùng trang cùng lứa cũng như các anh chị em nuôi Pit đều tỏ ra rất quí em đực 3 đang tuổi búng ra sữa này.

Show dáng tý nào

Chiến nào chứ không đùa cợt nữa
( mọi hình ảnh đều là tự nhiên, thể hiện độ máu chiến chứ không hề có sự kích động của con người ) :p

......................................................................................................

mới 3thg mà đã biết láy số mà thế này,k biết lớn lên sẽ hoành tráng thế nào nữa a nhỉ??????????????

dgk_karate

Member
Tiếp đến là cắn gối,,,, và phải can ra :p

Một tài năng trẻ đầy triển vọng đây. Hiện giờ có rất nhiều pitbull bằng tháng với cu này nhà Tùng. Cố gắng tập luyện để sau này còn giao luu nhé :).

_DIAMOND_1984

Một tài năng trẻ đầy triển vọng đây. Hiện giờ có rất nhiều pitbull bằng tháng với cu này nhà Tùng. Cố gắng tập luyện để sau này còn giao luu nhé :).
Giờ mới thấu là nuôi sinh sản để chọn lọc con giống tốt để nuôi nó không đơn gian tý nào Khánh à , 3 năm nuôi PIT và qua tay đến giờ gần 50 con pit con rồi, 2 đàn vừa rồi 21 con chó mà chỉ chọn được có mình nó, đến giờ có lẽ thằng cu Sát Thủ này mình cảm thấy ưng ý nhất, mình hy vọng rất nhiều ở nó, hy vọng nó không phụ mình. :)

Boy Hai Phong86

Active Member
Up cho em sát thủ cái nhỉ lên đầu nào chờ 1 tuổi rồi cho chiến với hậu duệ của site anh nhé:)

cocker.fan

Active Member
Thằng cu này bé tí đã đi lấy số rồi,lớn lên có tương lai lắm đây 8->

......................................................................................................
Chúc mừng chú Tùng nhé. thằng cu này "sát thủ' thật. Ức nó một mảng trắng, các cụ thường ví như 'thạch thùng bám cổ". Anh thì không biết gì về pit nhưng mà nhìn cái ảnh trên, đoán theo cảm tính em này về sau rất hoành tráng đấy. Anh rất thích mảng trẳng trên ức nó.
Chúc mừng chú con em cún đẹp và ứng ý. Khi nào về Phú Thái chơi nhé

_DIAMOND_1984

Chúc mừng chú Tùng nhé. thằng cu này "sát thủ' thật. Ức nó một mảng trắng, các cụ thường ví như 'thạch thùng bám cổ". Anh thì không biết gì về pit nhưng mà nhìn cái ảnh trên, đoán theo cảm tính em này về sau rất hoành tráng đấy. Anh rất thích mảng trẳng trên ức nó.
Chúc mừng chú con em cún đẹp và ứng ý. Khi nào về Phú Thái chơi nhé
TKS anh Long nhiều, nhóc nhà em còn bé quá thành ra vẫn còn phải noi gương các đàn anh đàn chị nhiều ạ :)

jenny_Q

Vietpet sponsor
hi hi công nhận 3 tháng mà máu như vậy hay đó anh tùng nếu em mà ở dưới đấy em mang bom nhà em ra tập vs sát thủ nhà anh hihi con nhà em cho đi chơi toàn cắn vs lắc chó của người ta cho to chó nhỏ nó cắn hết :D

_DIAMOND_1984

hi hi công nhận 3 tháng mà máu như vậy hay đó anh tùng nếu em mà ở dưới đấy em mang bom nhà em ra tập vs sát thủ nhà anh hihi con nhà em cho đi chơi toàn cắn vs lắc chó của người ta cho to chó nhỏ nó cắn hết :D
Bom là em Dogo đực con của em hay là pit hả Huy ???:)

_DIAMOND_1984

Thằng cu này nó định thay đàn anh Site làm đầu gấu HP đây 8->
Nó đang phấn đấu thôi chứ bé tin hin thế này ngày đấy còn dài lắm. :D

P.s : Qua đợt bão này anh đang tính gửi Sát thủ cho chú 1 thời gian vì đợt tới anh có việc bận sợ ko chăm được .

shuymc

các anh cho e hỏi cách lựa chọn một con pit con như thế nào . vì e sắp ring một e về nuôi nhưng mà chưa có kinh nghiệm . e cảm ơn trc

boy_armani8x

Active Member
Lâu không thấy Sát Thủ xuất hiện vậy anh :D Chắc vẫn khổ luyện ép cân hả anh ...?