• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull sam của ductina ra mắt cả nhà

ductina

Member
các bạn vào youtube đánh
pitbull cua ductina

mình chưa biết cách copy đường nink lên diễn đàn,các bạn chỉ hộ minh

Konica.dog

Member
các bạn vào youtube đánh
pitbull cua ductina

mình chưa biết cách copy đường nink lên diễn đàn,các bạn chỉ hộ minh
Sam càng lớn càng mạnh mẽ thật. Tính ra được 5 tháng chứ mấy. Đã đu lốp rồi. Đức luyện tốt lắm. Sam cắn rất lâu mà không nhả. Ngoài bản lĩnh của từng cún thì không thể không nói đến cách chăm sóc và động viên của người chủ yêu thương. Chúc mừng em có một chú cún tốt. Cún cũng làm Trại Pit Việt - Trung của anh thơm lây. Chúc mừng.... chúc mừng >:D<>:D<
Anh up hộ em, mời anh cafe đi :)). Mời các bạn xem dưới đây nhé.
http://www.youtube.com/watch?v=1lRm3_jrpmg

tuanhd

Member
em này màu mảng đẹp quá.tiếc là ko có ảnh chụp rõ mặt e nó .mới 5 tháng mà em nó đã lớn vậy rồi.xin chủ em nó ít kinh nghiệm nào.....:)

ductina

Member
con May nhà anh T.A sinh được 2 em rồi anh ah.sáng nay nó mới đẻ.em vừa ở đó xong nói chung là vẫn đang vượt cạn.em đang cho thằng Sam đi chơi ở nhà bây giờ không có ai không cẩn thận nó băt mất anh ah

ductina

Member
Tuấn đấy ah.còn nhớ mình không
Anh em gặp nhau dưới trại anh Khánh rồi đó.
hôm nọ quay băng điện thoại nên không rõ mấy bữa nữa mình chụp rõ mặt để anh em chém nha...