• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL nhí nhà DIAMOND

minhcuong

Active Member
Kết nhất cái nhà em xây cho cún. Thực ra để cún sống cùng chủ thì nó chỉ là pet thôi, còn nếu muốn nó làm việc, tập huấn nghiêm túc, nó cũng phải có nơi ở riêng. Văn minh, sạch sẽ, khoa học :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Còn em rất phục cách huấn luyện chó của anh, thật sự là hôm Fes gặp anh em rất vui và rất kết cách huấn luyện cún của anh, em đang mơ ước huấn luyện được cho những em PITBULL của em thật tốt là chú cún có ích chỉ cần bằng 1 phần của anh là em vui lắm rồi ...hì hì

vanglai213

Active Member
nhà tùng lý tưởng quá ^^ cái gì cũng có để mà tập luyện thế này ,nhất pitt của tùng rồi ....

nhà tùng lý tưởng quá ^^ cái gì cũng có để mà tập luyện thế này ,nhất pitt của tùng rồi ....

cocker.fan

Active Member
anh ơi cái clip con Zip vs con pit post lên youtube cẩn thận bị xóa đấy,xem hay thật nhưng mà bạo lực dễ bị youtube del lắm đó! :D còn cái bài bơi ra nhặt đồ thì miễn chê luôn,thế hôm nay quay rồi mai em có phải sang quay nữa ko đấy? :D

hungs

miếng cắn *** nhìn khiếp quá,cắn vào đấy thì đúng là ko đỡ được :))

miếng cắn *** thật là hiểm,cắn vào đấy thì không đỡ nổi :))

lambeckham

Active Member
nhìn bé đẹp quá, nhưng kết nhất cái nhà quả này phải copy của tùng rồi hihihihi

_DIAMOND_1984

To all : Cảm ơn mọi người đã động viên mình .
Coker ; mai rảnh em cứ sang chơi, con mấy việc anh đang đinh nhờ thằng em giúp đấy :D

my_lucky

Active Member
Cứ cho chạy bền và bơi thường xuyên thế này thì pit sẽ có thể lực sung mãn lắm đấy.Đòn vọt thì tính sau, qua tết luyện cũng chưa muộn đâu em.Anh em cố lên nào.Thân!

_DIAMOND_1984

KAKA của em em mới nuôi cho chiến anh ah, con PIS em huấn luyện cho chơi SPORT thôi anh , còn 1 bài đu dây nữa em đang cố gắng huấn luyện mà xem chừng khó quá, ngày bé nó rất ham cắn dây lớn lên xem chừng có vẻ không ham cắn cho lắm, hy vọng 1 tháng nứa sẽ có CLIP PIS nhà em đu dây POST lên cho mọi người xem :D:D

_DIAMOND_1984

Speed_HP ::D:D:D:D:D BUN nhà anh dạo này sao rồi anh??? OFF HP vừa rồi sao anh ko mang ra chơi với anh em cho vui ????

cocker.fan

Active Member
Ô hô, giống y hệt Abu nhà mình, mỗi tội vâm hơn ...:D
Hôm nào bác post ít ảnh Abu lên cho mọi người xem nhé,2 con là màu giống nhau lắm đấy,nhưng abu mắ màu xanh thì phải:D với cả mõm không to bằng con Pis

KimCuong

Active Member
Chỗ này sau này vợ giận, ra nằm với bọn nó cũng ổn đây! Rộng rãi, thoải mái.... :wel: