• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà ông anh nè!!

VietTung

Member
lên lóc nhà là bắt con gà , bắt còn gà rồi mang về nhà. mang về nhà làn canxi cho cún ha ha ha :)):)):)):)):)):)):)):))
Em chào anh long...........................lâu quá mới được lên diễn đàn........phong trào pitbull của ông anh phát triển quá............thế ông anh dạo này thế nào....vợ con gì chưa...........%-:)D>:p

pittbull_tn

Member
Em chào anh long...........................lâu quá mới được lên diễn đàn........phong trào pitbull của ông anh phát triển quá............thế ông anh dạo này thế nào....vợ con gì chưa...........%-:)D>:p
Thế em ko biết a Long chia tay người yêu là vì chó à ( NY hỏi " em và chó a chọn ai và a long trả lời sao thì để đến h vẫn ế thì tự biết ) =))

VietTung

Member
Thế em ko biết a Long chia tay người yêu là vì chó à ( NY hỏi " em và chó a chọn ai và a long trả lời sao thì để đến h vẫn ế thì tự biết ) =))
Thế à...khổ thân anh tôi.............thế này thi lúc nào anh long buồn muốn tâm sự với ai thì gọi mấy thằng em nhé.................bọn em thì chả có gì cho anh đỡ buồn..thôi thì có tấm lòng an ủi nhau vậy! 3:-OÔI TÌNH YÊU>:D<

longtroc

Member
Thế à...khổ thân anh tôi.............thế này thi lúc nào anh long buồn muốn tâm sự với ai thì gọi mấy thằng em nhé.................bọn em thì chả có gì cho anh đỡ buồn..thôi thì có tấm lòng an ủi nhau vậy! 3:-OÔI TÌNH YÊU>:D<
kinh mấy ông em của tôi khoa văn hơi tốt đấy ... tình yêu chỉ là tình yêu còn anh đây là nghiện nặng bọn pit này rồi chắc sông chết với nó thôii :(:)(:)(:)(( không cai nổi em a

longtroc

Member
thằng em nếu chán xuống anh nhé dưới này anh có thuốc vui đấy :D cố gắng nuôi mấy cún tốt vào em nhé không anh cho ăn đòn đấy

Thich_Khach

Member
kinh mấy ông em của tôi khoa văn hơi tốt đấy ... tình yêu chỉ là tình yêu còn anh đây là nghiện nặng bọn pit này rồi chắc sông chết với nó thôii :(:)(:)(:)(( không cai nổi em a
hóa ra anh Longtroc cũng giống mây ae bọn em :Vợ có thể không có...chó khó có thể không nuôi...=((

NChuChu

Vietpet sponsor
............................................. em sắp ngừng nuôi Pit rồi =((

longtroc

Member
như các chú nói đâu nó cũng là cái duyên , anh em minh là ngừơi nuôi pit tính cách mạnh mẽ anh nghĩ đều có suy nghĩ giống nhau nên chưa dám lấy vợ ! lấy vợ và có con người đàn ông là chỗ dựa vững chắc để vợ con dựa vào nhưng tầm này mình .................. sợ vợ con khổ thà khổ một mình còn hơn phải nhìn thấy người gần gũi mình chịu cực ! he he he may mình còn có mấy chú cún không chẳng biết sẽ buồn đến nỗi nào:x:x:x:x:x:x:x:x

gàsiêunhân

Active Member
em cũng sắp ngừng nuôi pit rồi anh ạ!
năm 18 tuổi em đã không thành công rồi nên em quyết năm sau em phải là 1 người thành công :)):)):))

longtroc

Member
trời ! việc đấy đơn gian mà em về bên anh đi ok luôn em a tương gì chứ chú hiiii hiiiiiii :-*:-*:-*:-*:-*

gàsiêunhân

Active Member
trời ! việc đấy đơn gian mà em về bên anh đi ok luôn em a tương gì chứ chú hiiii hiiiiiii :-*:-*:-*:-*:-*
nhưng em thích rau sạch cơ :(:)(:)(( phương châm của em là thà thiếu chứ không ẩu, thà không có chứ không cẩu thả qua loa :)):)):))

longtroc

Member
nhưng em thích rau sạch cơ :(:)(:)(( phương châm của em là thà thiếu chứ không ẩu, thà không có chứ không cẩu thả qua loa :)):)):))
oh vậy hả em thế nào cũng được mà hiiiii chủ yếu là em phải thích thế nào cũng xong mà :p ngủ ngon em nhé

KU Mon

Member
ok em anh quí những thanh viên cún trong gia đình anh lắm khi nó về ở với a thì a cũng tin là nó sẽ được phục vụ chu đáo ! chân thành cảm ơn em nếu 1 ngày nào nhớ em nó quá anh sẽ cho em nó qua chú chơi hiiiii hiiiiiii:p
hihi e sẽ cố gắn thu sếp sang nhà anh chơi!!!e quý nó lắm

longtroc

Member
rất hân hạnh đón tiếp em ........ mong gặp em sớm chắc cô sến cũng vậy nó rât ngoan ngoãn anh đi đâu cũng cho nó đi em à ! anh đợi em đấy ;)

Thich_Khach

Member
Yên tâm đi bạn ơi a Longtroc mà chăm e Sean thì trước sau gì anh em mình cũng được bắt 1 bé hậu duệ con cháu của SEan mà bạn :p hnao bạn thu xếp công việc anh em bon sang bên anh Long trọc làm cốc nước chè ngắm đàn cún của anh ý luôn :x

longtroc

Member
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-* rất chi là đáng yêu đấy tất cả anh em thu xếp công việc sang anh chơi 1 bữa đi anh cũng muốn giao lưu học hỏi tất cả mọi người ! về mấy cún cây nhà lá vườn mà nên không phải nghĩ ( DƯƠNG à ) =))

longtroc

Member
Hay quá ông bạn ơi!!!=))=))=))=))=))=))=))=))
tôi đang muốn chủ nhât này sang giao lưu cùng mấy anh em lên phải lên diễn đàn nói trước không mình sang đấy lại bị hu hu hu thì buồn lắm ! mấy chú cún con đã về với gia đình mới hết chưa bạn

A Páo

Member
tôi đang muốn chủ nhât này sang giao lưu cùng mấy anh em lên phải lên diễn đàn nói trước không mình sang đấy lại bị hu hu hu thì buồn lắm ! mấy chú cún con đã về với gia đình mới hết chưa bạn
Sang đi anh ơi , sang chơi cho vui anh ạ , a có vác nhóc nào sang không hay chỉ đi người không hả anh ......

longtroc

Member
Sang đi anh ơi , sang chơi cho vui anh ạ , a có vác nhóc nào sang không hay chỉ đi người không hả anh ......
a cũng chưa biết nữa anh đang tính , lộc lợn định cho sang nhưng mấy hôm vừa rồi chạy dã man quá nên chân bị đau thât là đáng tiếc ! nếu cho được chú nào sang anh sẽ đưa sang để góp vui cùng anh em hiii;)