• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà ông anh nè!!

Thich_Khach

Member
Tranh thủ buổi trưa qua nhà ông anh xem cún và..........

bọn này nghịch quá mãi mới chup được vài kiểu

longtroc

Member
Anh longtroc lúc nào rảnh qua chơi làm cốc Beer với bọn em :D bạn em cho anh vào Thủ Lệ xem em Pit cái khè hổ :)
kinh ghê anh đang thu xêp tối nay anh sang hii hiiii . co phải con pit anh chuẩn bị bắt không em ? đang đau đầu vi thiếu chuông em a:(:)(:)(:)((

Thich_Khach

Member
kinh ghê anh đang thu xêp tối nay anh sang hii hiiii . co phải con pit anh chuẩn bị bắt không em ? đang đau đầu vi thiếu chuông em a:(:)(:)(:)((
Anh cứ sang đây chơi với bọn em gạt chó má sang 1 bên :D
chỉ mỗi anh là người yêu chó thì a TA mới bảo a sang xem chứ bạn e ko muốn rao bán cho người ngoài khác nào anh ạ...

longtroc

Member
um cảm ơn mọi người rất nhiều nhất định tối nay phải sang gặp anh em mới được ;);););););) anh đang làm thêm 4 chuồng 6 tấm nữa để nuôi cho nó mệt luôn

Thich_Khach

Member
um cảm ơn mọi người rất nhiều nhất định tối nay phải sang gặp anh em mới được ;);););););) anh đang làm thêm 4 chuồng 6 tấm nữa để nuôi cho nó mệt luôn
Vâng anh em mình cứ ngồi với nhau là okie hết ý mà anh :D em nó có duyên mà về với anh thì bọn em mới yên tâm...:D còn rao phát toàn các thành phần lái cò vào ném gạch bọn em ko kinh doanh ko thích anh ạ :)

longtroc

Member
thì anh cũng vậy mà thấy là mê chắng hiểu được nữa mất ăn mất ngủ vì chó .. tiền hôm nay có mai hết không phải nghĩ cái phải nghĩ với những người yêu chó như anh em mình là xem nó ăn ở thế nào ! anh nhiều chuyên đâu đầu có bọn cún này nó giup anh thỏa mái đầu óc em à

Thich_Khach

Member
thì anh cũng vậy mà thấy là mê chắng hiểu được nữa mất ăn mất ngủ vì chó .. tiền hôm nay có mai hết không phải nghĩ cái phải nghĩ với những người yêu chó như anh em mình là xem nó ăn ở thế nào ! anh nhiều chuyên đâu đầu có bọn cún này nó giup anh thỏa mái đầu óc em à
Vâng :) bọn e biết anh như nào mà , nói chung là do ăn ở cả thôi anh ạ , bất kỳ lúc nào anh dỗi cứ sang giao lưu với bọn e ko cứ phải vì chuyện mấy em Cún yêu đâu ạ :D cứ thẳng thắn luôn với nhau cho dễ sống anh ạ :)

longtroc

Member
Vâng :) bọn e biết anh như nào mà , nói chung là do ăn ở cả thôi anh ạ , bất kỳ lúc nào anh dỗi cứ sang giao lưu với bọn e ko cứ phải vì chuyện mấy em Cún yêu đâu ạ :D cứ thẳng thắn luôn với nhau cho dễ sống anh ạ :)

cún nhà anh đấy thiếu mất em chó thổ và con chó lai giữa pit và chó thổ nữa em a hiiiiii

longtroc

Member
Không!Ở nhà mất điện:D:D:D:D:D:D Cún như thế là ổn rồi!!Công nhận là đẹp!!:D:-h
hôm qua sang được việc quá bạn à . cảm ơn bạn và mọi người nhé rất .. rất nhiệt tình ! chân thành cảm ơn hiiiiiiiiiiii em cún về rất chi là ngoan

Thich_Khach

Member

cún nhà anh đấy thiếu mất em chó thổ và con chó lai giữa pit và chó thổ nữa em a hiiiiii[/QUOTE]

Anh ơi đàn này bố mẹ các cháu là ai hả anh :D?

80B-1459

cún nhà anh đấy thiếu mất em chó thổ và con chó lai giữa pit và chó thổ nữa em a hiiiiii
Anh này còn chuẩn bị có mấy e pituaua nữa cơ.................................(bao giờ mới lấy được vợ.......hichic:((%-()