• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Molly nhà mình

Chó Bố Bun[/IMG]
Chó mẹ Moon [/IMG]
Và Đây Là Hình Ảnh bé Molly nhà mình
[/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

my_lucky

Active Member
Hôm nay vừa được xem clip của 1 bé cùng đàn với bé này, bé tý mà cắn đã rất chặt, đu lắc rầm rầm rồi. Hôm nào bạn thử làm cái clip cho bé chơi với đồ và thử độ ham đồ của nó xem sao;);)

Hôm nay vừa được xem clip của 1 bé cùng đàn với bé này, bé tý mà cắn đã rất chặt, đu lắc rầm rầm rồi. Hôm nào bạn thử làm cái clip cho bé chơi với đồ và thử độ ham đồ của nó xem sao;);)
ok khi nào mình làm cái clip cho ACE đánh giá

PitBull gì mà mõm bé thế :-? màu trông cũng dại dại :-??
Anh bạn này lại cmt 1 cách thông minh nhất , hiểu biết nhất rồi =D>=D>=D>=D> 1 con pit chuẩn , chân to dài , dáng đẹp , ngực rộng , đẹp như thế mà bạn vẫn chê được thì chịu rồi . Màu thì cũng quá đẹp luôn :x đã chả có vẹo gì rồi mà lại hay đi ném cứt hội nghị nữa :-??:-??:-?? nên nhìn lại chính mình đi :p:p:p

damquang_phuc

có vẻ nặng lời đôi bên rồi, chơi pit nói it làm nhiều, thích thì hẹn ghép pit chiến cả làng theo :D . Mỗi người quẳng 1 cục xương, ngừoi thì xương cổ, ngừoi xương ống, tùy tâm. miễn sao cún mau lớn, đánh giá làm gì, giữ hòa khí ae, phát triển phong trào chung thôi.

Challenger

Member
Đang vui thì đứt dây đàn.....=))=)) Nchuchu mới nghỉ ngơi có vài tháng mà đã bị chửi là ném .....vào Hội Nghị rồi:-??, Ngày mai anh em tụ họp cho biết mặt nhau rồi làm tý cay cay Off cuối năm phát nhỉ:D:D:D

vuong1984

Member
Chó Bố Bun[/IMG]
Chó mẹ Moon [/IMG]
Và Đây Là Hình Ảnh bé Molly nhà mình
[/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
chó bố và mẹ đẹp thế kia bảo sao chó con chả đẹp bạn ơi,bé tí mà đã gân guốc thế kia,tóm lại là quá đẹp :x