• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - Lộc Lợn chính thức ra mắt anh em VP

hungvu

Member
Anh ơi anh cứ thả cháu lộc lợn ra không phải xích làm gì anh ạ, cháu nó mới lớn cứ để cháu nó luyện cơ hàm 1 tý chứ anh??? lớn mới thành tài được :p:p
hix hix. cho nó luyện cơ hàm thì cả phố nó chửi bố anh lên ấy...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hix hix. cho nó luyện cơ hàm thì cả phố nó chửi bố anh lên ấy...
Em ngày trước cũng thế nhiều ấy chứ về sau phố nó lại khen không hiểu thằng này nuôi con chó gì mà hay thế, nó cắn cái kiểu gì mà mãi cũng không nhả ....kakakak =))=))
P.S : anh ơi anh có quả thiết kế vườn qui hoạch nào đẹp không gửi cho em xem với, anh vào nick chat nhé, đang định cải tạo lại tiểu cảnh vườn 1 tý ,bon PIT nó phá tung lên rồi, giờ làm lại anh ạ :)

hungvu

Member
Em ngày trước cũng thế nhiều ấy chứ về sau phố nó lại khen không hiểu thằng này nuôi con chó gì mà hay thế, nó cắn cái kiểu gì mà mãi cũng không nhả ....kakakak =))=))
P.S : anh ơi anh có quả thiết kế vườn qui hoạch nào đẹp không gửi cho em xem với, anh vào nick chat nhé, đang định cải tạo lại tiểu cảnh vườn 1 tý ,bon PIT nó phá tung lên rồi, giờ làm lại anh ạ :)
a thấy câu "cắn kiểu gì mãi không nhả" mà cười vỡ bụng:))

Scoobydoo

Member
Nhìn thằng Lộc Lợn này lỳ lợm quá, màu đen trông lại càng bí ẩn.............

_DIAMOND_1984

Nhìn thằng Lộc Lợn này lỳ lợm quá, màu đen trông lại càng bí ẩn.............
chính vì li lợm anh mới phải thả ra để cho nó luyện cơ hàm, kiểu gì cũng có quả cắn mãi không nhả món võ đặc trưng :D:D

hungvu

Member
Vượt ngục

Cảnh Lộc Lợn vượt ngục.
đây là tấm tôn dày 0.8mm khi bị Lợn cắn xé

vết răng

và chiến tích

Tuy vậy nhưng mồm miệng không một vết trầy xước. nhưng trong quá trìn vượt ngục thì chân bị rách do tôn cứa.máu me be bét nhưng cháu vẫn tung tăng... "phang" chó hàng xóm.(thế mới biết độ lỳ của pitt :( )

cocker.fan

Active Member
Bác Hùng Vũ có cho em nó ăn uống đầy đủ không mà em nó lại phải gặm tôn thay kẹo cao su thế kia :p

william86

Member
Cảnh Lộc Lợn vượt ngục.
đây là tấm tôn dày 0.8mm khi bị Lợn cắn xé

vết răng

và chiến tích

Tuy vậy nhưng mồm miệng không một vết trầy xước. nhưng trong quá trìn vượt ngục thì chân bị rách do tôn cứa.máu me be bét nhưng cháu vẫn tung tăng... "phang" chó hàng xóm.(thế mới biết độ lỳ của pitt :( )
Bác Vuhung ơi lần sau bác nên xích em nó vào chứ để em nó cắn như này là mẻ hết răng đấy nhìn kinh quá

hungvu

Member
Bác Hùng Vũ có cho em nó ăn uống đầy đủ không mà em nó lại phải gặm tôn thay kẹo cao su thế kia :p
:)) đâu anh có biết đâu. a thả trong ct. mà lại chẳng có ai. lúc chiều sang đã thấy nó phá hàng rào vượt ngục rồi. hàng xóm gọi mới biết mới chết chứ... hôm nào a post loạt ảnh cháu nó leo từ mái nhà hàng xóm này sang nhà hàng xóm khác. cả phố nó chửi a là không biết dạy chó đây

my_lucky

Active Member
Thằng ranh con này giờ lớn nên nghịch thế, hay hôm nào tôi sang, anh em ta làm cái clip đớp nước và đu dây nhé ông bạn????

hungvu

Member
Thằng ranh con này giờ lớn nên nghịch thế, hay hôm nào tôi sang, anh em ta làm cái clip đớp nước và đu dây nhé ông bạn????
đâu có. nó vẫn nghịch từ bé mà. nhưng giờ đang ngứa răng, thế nên sắt thép gỗ gậy gộc là táng hết mới chết chứ. để tối về t chụp quả ảnh cháu nó gặm thân cây hoa sữa thay xương...

_DIAMOND_1984

đâu có. nó vẫn nghịch từ bé mà. nhưng giờ đang ngứa răng, thế nên sắt thép gỗ gậy gộc là táng hết mới chết chứ. để tối về t chụp quả ảnh cháu nó gặm thân cây hoa sữa thay xương...
Nuôi PIT nhiều khi rất sướng và nhiều khi rất bực mình, cứ thả ra là nó phá đủ thủ, đúng là như kiểu ngứa răng cái gì cũng cắn cái gì cũng tha, cái gì cũng phá :)