• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL.!!!!!! Hải Phòng có bão lớn rồi.

cocker.fan

Active Member
Lên ảnh có mấy bác nhìn buồn quá :D :D Chắc lần đầu được ra ngoài sân nên các bác ngại 8->

jenny_Q

Vietpet sponsor
Lên ảnh có mấy bác nhìn buồn quá :D :D Chắc lần đầu được ra ngoài sân nên các bác ngại 8->
đúng rồi chuẩn luôn bác ơi bác tùng toàn dìm hàng các em y' trong cái nhà wc bé tý đưa ra ngoài không khí trong lành nên các bé đang ngất ngây vì xướng ý mà =))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
đúng rồi chuẩn luôn bác ơi bác tùng toàn dìm hàng các em y' trong cái nhà wc bé tý đưa ra ngoài không khí trong lành nên các bé đang ngất ngây vì xướng ý mà =))
Ảnh chúng nó trong Toalét anh chụp trên bố mẹ anh lâu rồi em ơi, giờ chúng nó lớn anh đem xuống dưới anh nuôi rồi, tha hồ chạy nhảy thoải mái :)

jenny_Q

Vietpet sponsor
Ảnh chúng nó trong Toalét anh chụp trên bố mẹ anh lâu rồi em ơi, giờ chúng nó lớn anh đem xuống dưới anh nuôi rồi, tha hồ chạy nhảy thoải mái :)
thế thảm nào các em đang chạy bắt chúng nó chụp ảnh bảo sao mặt mũi cung nghệt cả đi

_DIAMOND_1984

thế thảm nào các em đang chạy bắt chúng nó chụp ảnh bảo sao mặt mũi cung nghệt cả đi
hihihihi.....chúng nó nghịch và phá lắm chụp cũng khó em à, may hôm qua có thằng em sang chơi tiện lôi ra chụp luôn , em xem cập nhật nhóc nhà em lên đi chứ, anh ngắm tý. CN tuần sau chắc anh cũng làm vài kiểu thị Nở Dogo nhà anh :D

_DIAMOND_1984

vâng.nhưng k ham cắn a ah.do thời tiểt hay sao đấy.hôm qua lại bị đi ỉa a ah.
Oài,,,,,,sao đi ỉa là lại do thời tiết là sao?? cái này em tự nghĩ ra àh??? ......potay với ông em, tất cả là do cách nuôi và chế độ cho ăn của em hết, anh bảo chú vác sách vở sang thằng Tùng em nó dạy cho cách chăm chó chú có nghe đâu :D

Oài,,,,,,sao đi ỉa là lại do thời tiết là sao?? cái này em tự nghĩ ra àh??? ......potay với ông em, tất cả là do cách nuôi và chế độ cho ăn của em hết, anh bảo chú vác sách vở sang thằng Tùng em nó dạy cho cách chăm chó chú có nghe đâu :D
the hả a.ông PHú bảo vs e thế.hihi.bọn chó con to nhất là đc bao nhiêu KG rồi ha a

_DIAMOND_1984

the hả a.ông PHú bảo vs e thế.hihi.bọn chó con to nhất là đc bao nhiêu KG rồi ha a
Ông nào nuôi chó mà bảo do thời tiết mà chó đi ỉa thì anh phục rồi...hehhehe...thôi spam ít thôi ko mất công anh lại phải làm topic mới, loãng hết bây giờ :)):))

Ông nào nuôi chó mà bảo do thời tiết mà chó đi ỉa thì anh phục rồi...hehhehe...thôi spam ít thôi ko mất công anh lại phải làm topic mới, loãng hết bây giờ :)):))
=))=))=))=))loãng thì a bảo ông phú cho bao xi măng VICEM là đặc ngay a ah

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy

cocker.fan

Active Member
Anh ơi con Phi Phi nhà e về nó nghịch như quỷ :)) cắn cái gì cũng lắc như điên,bó tay với nó ;;)

_DIAMOND_1984

Anh ơi con Phi Phi nhà e về nó nghịch như quỷ :)) cắn cái gì cũng lắc như điên,bó tay với nó ;;)
Chịu khó thả nó ra nhiều em nhé, chứ nhà đang xây mà cứ nhốt suốt cũng không hay đâu, 1 tháng nữa ổn định POST hình em nó lên nhé .

Chịu khó thả nó ra nhiều em nhé, chứ nhà đang xây mà cứ nhốt suốt cũng không hay đâu, 1 tháng nữa ổn định POST hình em nó lên nhé .
con cua e thả ra la cắn dép chạy mất.ngày nào cũng đi tìm dép đến là mệt:)):)):))

cocker.fan

Active Member
Hôm trước thả ra nó xơi nát cái dây mạng,thế là cả ngày hôm ấy bị phạt nhốt ngoài hiên <):)

sky2901

Member
A tùng ơi chiến tích sau 2 hôm về nhà mới xơi ngay đôi tông của e. mà con này cổ gà băm trộn cơm k phải khẩu vị của nó hay sao mà toàn thừa . cứ thịt lạc bao nhiêu cũng ít

_DIAMOND_1984

A tùng ơi chiến tích sau 2 hôm về nhà mới xơi ngay đôi tông của e. mà con này cổ gà băm trộn cơm k phải khẩu vị của nó hay sao mà toàn thừa . cứ thịt lạc bao nhiêu cũng ít

Em phải đổi món cho nó liên tục vào, chú cơm với thịt nạc mãi không đủ chất đâu,bữa sang sớm nhớ cho ăn thức ăn khô với sữa túi như anh nói nhé:)