• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - Con gái của " Bò " đây

dell

Member
Mình xin giới thiệu với các Ace em Bull nhà mình
Nguồn gốc: con gái của Bò của nhà Cường Trương Định
Mẹ: của Tuấn HD
sở thích: em này khá dễ bảo, biết nghe lời, sáng nào cũng chạy theo xe của mình khoảng 2- 3km, được cái em tự chạy theo xe, kg cần dây để dắt, thần kinh khá tốt khi chạy gặp ô tô bấm còi inh ỏi cũng kg giật mình, gặp lũ chó ta cũng mặc kệ, nếu căn nó nó sẽ cắn lại ngay. Khoản chạy nhặt đồ thỉ khỏi phải chê
Hiện tại em 6 tháng 17kg, kg biêt co còi qua kg các bạn, xin các bạn đóng góp ý kiến
Thành tích: cắn què chân trước mot em chó ta vì tội chanh ăn với nhau

dell

Member
Mình đang ở khu vực Quận Cầu Giấy , HN, các bạn liện hệ theo số này này 0942532277

Thân

con này là con mặt nhăn đây mà.lúc bé mặt nhăn như quả táo tầu.giờ nhìn mặt e nó đỡ nhăn rồi.8->

kỉ niệm chủ mới tấm hình e nó ngày bé

hai198x

Member
Quanh vung mắt em ý làm sao mà mình nhìn như rụng lông thế . Bạn thử để ý xem cún có bị ghẻ hay do ngứa cún gãi mà rụng lông không ?:-/

dell

Member
chuẩn không cần chỉnh, đây chính là con mặt nhăn đây, ưu điểm rất biết nghe lời

dell

Member
Up date thêm một số hình ảnh con gái của "Bò" nhé, hiện tại em được 17,5kg, sáng nay chụp ảnh em đang đau mắt nên nhìn kg ok lắm

pitman

Up date thêm một số hình ảnh con gái của "Bò" nhé, hiện tại em được 17,5kg, sáng nay chụp ảnh em đang đau mắt nên nhìn kg ok lắm

Đây rồi, đây rồi anh chị em cùng đàn của Bun nhà mình đây rồi, hôm nào cho anh chị em nó gặp nhau bạn nhé

Bun nhà mình đây
Ảnh chụp tuần trước 27kg

dell

Member
Ok bạn, nhà bạn ở khu vực nào vậy, nhà mình ở Cầu Giấy Hn.
Bạn nuôi tốt thế cùng đàn mà 27kg, hơn con nhà mình gần 10kg cơ a? chó đực cái thì cũng làm gì mà vênh nhau nhiều thế, có lẽ bạn mát tay hơn rồi

pitman

@ Tuấn Pitbull HD vào xác nhận hộ mình với, con Bun nhà mình với "thiếu nữ" này có cùng đàn hay không?

@ Dell: Vậy hôm nào rảnh mình gọi bạn cho chúng nó gặp nhau tí nhé

ảnh hình như chụp lúc chúng nó được gần 10 ngày tuổi

con của a pitman vị trí thứ 4 con mặt nhăn nằm thứ 6 từ trái qua

dell

Member
Bạn pitman nuôi kiểu gì vậy, cho mình xn ít kinh nghiệm và chế độ ăn uống với

dell

Member
Anh Tuấn - pitbull- HD cho hỏi đàn này đẻ chính xac la mùng mấy tháng mấy vậy?